Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zawadi gani nzuri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by majogajo, Dec 10, 2011.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jamani mm natokea masomoni.ntafka kwetu ck ya jumatano....najiuliza nimpelekee zawadi gani mpenzi wangu wa kike ambayo ataiona ni nzuri kwake? nishaurini jamani......
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mtafutie vidani vizuri vya kuitamaduni...
     
  3. driller

    driller JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mpenzi wako ana rangi gani..? kama ni light color mpelekee cheni ya gold kama ni black kama mimi mpelekee ya silver lakini isiwe mchina maana atakutoa nayo nduki coz ninavyohisi wewe ni wa musoma....! kuna lingine labda....?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yeye anapenda nini?

    RR na Driller sio kila mtu anapenda vidani na cheni.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    duh, kwani anapenda nini?

    Ni wa kisasa au ni sie kina Lawino bora ulete hiyo hela tukanunue tofali au niongezee banda la kuku.

    you should know ur girl, usisahau perfume elegant.
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mnunulie hereni ndogo za dhahabu.....
    @@ viatu
    @@ simu ya mkononi lol
    @@ perfume
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Yan wewe unaangalizia hadi koment za jf?
    Umeshaangalizia mitihani weeeeeee

     
  8. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Jipeleke wewe mwenyewe ukiwa mzima na salama salimini, kama upo kama 'ulivyotoka' ni zawadi kubwa zaidi
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,486
    Trophy Points: 280
    unampellekea maua msichana wa kiswahili
    mwishi unaulizwa...sasa nitakula maua??

    peleka kiroba cha mchele...mchezo umekwisha lol
    acha sinema lol
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nilitaka kumshahuri ampelekee saa au perfume nzuri ila nikaona kumbe mwanafunzi... :)
    Anyway, I get your point...
     
  11. m

    majogajo JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umejuaje? ye ni mweusi.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huo ndo ushauri mujarabu
     
  13. m

    majogajo JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    da mmenifurahisha sana....cha ajabu sijajua kuwa huwa anapendelea nn.kwan cna mda nae mrefu sana zaidi huw ninakuwa masomoni
     
  14. m

    majogajo JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    c unaona mi nitaenda..nataka kingine cha zaidi.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni vizuri akamchunguza mwenyewe.
    Maana kitu kama saa mimi hua sivai mtu akinipa ntapokea ila hatokaa anione nayo.
    Kwasababu ni mwanafunzi anaweza akamnunulia vitu vinavyohusiana na shule.Au nguo/viatu kama anajua style na size yake.Kitu kingine ambacho kila mtu anahitaji ni chakula kama alivyosuggest Boss, sema hii inategemea anaishi na wazazi au la, na kama anaishi na wazazi wawe wanamjua mshkaji.Au amkabidhi cash msichana aangalie mwenyewe nini anahitaji.
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Boksi la lady pepeta litamfaa zaidi.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Hizo nazo za kununua?
    Zahanati zote zinatolewa bure.

     
  18. driller

    driller JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ndio maana tf anajaribu kila njia kukupata ila unaweka pozi..! ndio maana huna mpenzi...! twende.. twende..twende.. kichwa kammmmma... ilooooooo:eyebrows:
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inahusu. . . . ?
     
  20. m

    majogajo JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mm ndo mwanafunzi..ila yy cyo mwanafunzi
     
Loading...