Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi gani nzuri kwa mwenzi wako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sulphadoxine, Nov 24, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Je! ni zawadi gani nzuri ya kumpa mwenzi wako?????????
    Hili swali naona kama tunategana, maana ukweli watu siku hizi wanapenda fedha zaidi. Sawa unaweza kumpelekea ua, unaweza kununua nguo na vitu vingine, lakini watu wanapenda fedha.

    Zawadi ifaayo katika maisha ya ndoa ni kupendana kwa dhati na kufanyiana mambo mazuri. Mheshimu mwenzi wako, na endelea kubuni mambo mazuri ya kumfanyia. Kama kweli unampenda, ni wazi hutapenda awe mnyonge.
    Katika mapenzi kila mwanandoa anapaswa kufahamu kuwa analo deni la kumpenda na kumfanyia mema mwanandoa mwenzake.

    Unaweza ongozea majibu.................
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,419
    Trophy Points: 280
    hili ni swali au maoni?
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimeshangaa
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    zawadi nzuri kwa mpenzi wangu ni mimi mwenyewe!
     
  5. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni mkristo BIBLIA inamfaa zaidi ili awe anamkumbuka muumba wake. :pray2:
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Manyanza unaweza kudadavua zaidi hapo anapo sema zawadi nzuri ni wewe mwenyewe?????
     
  7. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama mpagani inakuaje?
     
  8. s

    shalis JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BMW, hummer, v8 master card (with milillions in)
     
  9. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chupi nyekundu.
     
  10. Geen

    Geen JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Me napenda aniletee undewear na nightdress na vitega vingine
    Then me nampa zawadi yake wakati wa ku model for him tukiwa chumbani na muziki laaini
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Lucky HIM!:tongue::A S embarassed:
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    geen wanitoa udenda........
     
  13. Geen

    Geen JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hahaaah pole weee
    Nawe nenda cassandra lingerie umfungashie mama na umwambie akufanyie modeling
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mi nafikiri upendo wa kweli huleta heshima na amani ndani ya nyumba na kujenga mapenzi mazito. Zawadi hugeuka kuwa kama kachumbari kwneye mapenzi ktk harakati za kunogesha uhusiano wenu
    Wadada wengi hupendelea zawadi kama mikufu, saa, nguo za ndani, cheni, hereni nk contrary na sisi wanaume ambao zawadi yeyote kwetu poa.
    Ni vzr kusoma na kujuana interest zenu ili zawadi mpeanazo ziwe na maana zaidi ...
    Ni hayo tu wana JF!
     
  15. boss80

    boss80 Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    @DR jamani huo udenda umepita wapi wakati mdomo wako umeweka plaster za kutosha hivyo, usikute na mikono imefungwa kabisa sasa geen akitokea kaka huna la kufanya, itabidi bujibuji apite hapo kwa bahati mbaya aone unvyombwela kwa kufurukuta, hapo ndo geen atapoana kilio na kusaga meno.
     
  16. B

    Bado nipo nipo Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Only the real Love, its enough!
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ATM card zako zote na password zake
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Kumbe ulikuwa unauliza swali na majibu unayo!
    !@#$%^&@#$%^&

     
  19. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wewe wanena.
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Zawadi nzuri ni ile atakayo itaka na niweze kumpa,...
    Ila isiwe roho yangu au ya mtu yeyote.
     
Loading...