Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zao la biashara

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by imma.one, Apr 5, 2012.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwalim mgeni kwenye shule ya msingi Bwiti maramba mkoani tanga:
    mwalimu:leo tunajifunza mazao ya kibiashara hapa nchini.
    Wanafunzi:sawa mwaliimu
    mwalimu:
    swali 1:taja zao la biashara la mkoa wamaish wagogo?
    Mwanafunzi:kahawa na kashata.
    Swali 2:taja zao la biashara la wakurya mara?
    Mwanafunzi:mayai na baiskeli.
    Swali 3:taja zao la biashara la mkoa wa pwani (rufiji)?
    Mwanafunzi:mabusha na misuli.
    Swali 4:taja zao la biashara la wazaramo (dar)?
    Mwanafunzi:ngoma na matusi.
    Swali:5 taja zao la biashara la wazanzibar?
    Mwanafunzi:ndevu na sigida
    mwalimu:nimechoka na sitaki tena kufundisha mitoto kama madenge.

    Je unajua zao la biashara la kwetu?
     
  2. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    zao la biashara la wachaga,pesa,mbege na duka
     
  3. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Du hii tamu
     
  4. w

    wakutomboka Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zao la biashara la wangoni naz
     
  5. Jovegg

    Jovegg Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katasha na kagawa
     
  6. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha utoto
     
  7. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zao la biashara la wahehe iringa
    Mbwa na mimba
     
  8. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Zao la biashara la wangoni songea
    pombe na wanawake
     
  9. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hvi arumeru zao lake kubwa ni nini vile?
     
  10. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Arumerume zao lao kubwa ni ngope na mashuka mekundu.
     
  11. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi zao la biashara la warangi kondoa ni nini vile?
     
  12. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    We mrangi nini?
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mirungi
     
  14. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zao la biashara la Wahaya...
     
  15. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Dah! Ha ha ha! Imebidi nicheke!
     
  16. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    khaaa ya ukweli hii mana nimecheka mpaka basiiii
     
Loading...