Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar zanzibar zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kwamwewe, May 30, 2012.

  1. k

    kwamwewe JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi humu JF kweli wamo Great thinkers?????

    Kila siku ni thread za Zanzibar hivi Zanzibar vile,

    Magazeti ya bara ndio chakula chake Zanzibar ??

    HIVI HUKU ZANZIBAR KUNA NINI HATA WATANGANYIKA WAPOTEZE AKILI ZAO NA KUOTA ZANZIBAR WAKATI WOTE????

    NI AIBU KUBWA NCHI YA TANGANYIKA YENYE WATU WASIOPUNGUA MILIONI 40 KUWEWESESHWA NA KAVISIWA VYENYE WATU WASIOZIDI MILIONI 1 NA NUSU

    HIVI NDIO KUIKUMBATIA ZANZIBAR NDIO UFISADI UTAONDOKA TANGANYIKA ???

    HUU NI WAKATI SISI WATANGANYIKA KUANZA KUIFIKIRIA NCHI YETU YA TANGANYIKA YENYE MATATIZO YASIYOHESABIKA NA TUWAACHE WAZANZIBAR WAAMUE WANAVYOTAKA WENYEWE

    AU KAMA TUMERIDHIKA NA UFISADI ULIOPO TANGANYIKA NA TUENDELEE KUIMBA NYIMBO ZA WAZANZIBARI
     
  2. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa mkuu Anzisha fikira za kitangayika tuko pamoja
     
  3. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Wana JF,

    Hivi naweza pewa faida tano tu za msingi za kuung'ang'ania huu muungano mwisho wapemba na waunguja(Maana hakuna taifa la Zanzibar) wanatuona ving'ang'anizi wa muungano????

    Let them GO!!!!!!kama wanataka kurudi utumwani hilo wao tu sisi halituhusu.Jamani waacheni waende kama Tanganyika yote yenye mikoa 25++ itakuwa hiyo miwili??????

    TUJADILI BILA JAZBA
     
  4. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna faida gani kwa UK kung'ang'ania Falkland na Gibrautar? No jazba!
     
  5. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si jambo zuri kugawa nchi kwa jazba tu za muda mfupi, patatulia tu
     
  6. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Ni upepo tu ...............
     
  7. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    kwani na wewe ni great thinker? Mbona umekuja na zanzibar zanzibar?ungekuja na Tanganyika
     
  8. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    So according to you we are great thinkers when we ignore what is happening in Zanzibar even if it means loss of peace - is it? personally i don't subscribe to that greatness - do you.
     
  9. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hatuna shida na znz hata kidogo,hata sasa muungano mimi mtanganyika siutaki kabisa tatizo langu kwa nini mchome kanisa?
     
Loading...