Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar yaomba msaada nishati ya umeme wa bahari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GHIBUU, Mar 23, 2011.

  1. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,698
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Habari zilizopo mjini hapa unguja zanzibar imepata msaada wa nishati ya umeme utokanao na bahari,nishati hiyo ambayo itaisaisadia kiasi kikubwa kwa ukuwaji wa uchumi wa nchi ya zanzibar.

    Ripoti zilizopatika kana hapa mjini,inasemekana kuwa umeme huo unao uwezo wa kutumika ndani ya visiwa hivi viwili vya zanzibar unguja na pemba.

    Sample ya disgn ya umeme huo au project itakavyokuwa bonyeza hapo chini.

    YouTube - Giant Sea Snake Renewable Electricity Generation

    YouTube - HARNESSING THE POWER OF WAVES & TIDES

    Nafikiri wa wale ambao wenye upeo mdogo watanganyika walifikiri kuwa zanzibar watakosa umeme pindi tutakapo vunja muungano hio sio big deal,,,tutawachia umeme wenu wa mgao hata wenyewe hauwatoshiii
     
  2. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,653
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    All the best!
    Nendeni na umeme wenu wa baharini (for now it is just a pipe dream).
    Ila sisi hatuna roho mbaya kama zenu. Mkipata shida msisite kutuomba msaada. Karibu tena yakhe!
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hata sie tumeahidiwa mambo kibwena, na fidia zilishalipwa, lakini mpaka wa kesho zii. Flyovers, Mji Mpya Kigamboni, Kibamba, Daraja la Feri n.k. Usiwe mvivu wa kufikiri Ami, serikali yenu ilivyokuwa vivu kiutendaji, na sasa hakuna tena Jibwa la kubweka(CUF si sehemu ya Serikali). Kipindi kile mlipokaa gizani miezi kadhaa serikali ya SMZ ilichukua hatua gani kuleta hata umeme wa dharura. Ona aibu kuungana na serikali dhalimu inayowatumia vibaya. Wenzako wanataka Zanzibar huru ili wawe Marais, mawaziri, mabalozi, n.k. Wewe unaitaka just kwa ushabiki, wakati hata ukitoka Ulaya utafikia JKNIA, na sio Mkunazini.
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Good luck Zenji
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Huo muda wa kufuatilia msaada
    mnao? Mtacheza bao,kuimba taarab na kunywa gahawa sangapi?msaada unawafaa nyinyi ni wa kupewa tende tu mnazoletewa na mabasha wenu mnaowalalilia toka oman.mchukue nchi yenu tanganyika hatuwahitaji mapunga
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni jambo jema kwa uchumi wa Zanzibar, hongereni
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unaonekana wewe ni bingwa wa Kitchen Party
     
  8. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    @ babukijana ukija zanzibar lazima nikuvue suruali halafu nikuinamishe uchume mboga
     
Loading...