Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar tuitakayo sisi ndani ya muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dostum, May 31, 2012.

  1. d

    dostum JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Baada ya mfumo wa kisecula kushindwa kutenda haki sawa kwa binadamu, mfumo huu hautufai tena yaani kihausa (boko Haram) yaani mfumo kwa kisecula ni haramu kuufata na sasa tunaanza kupractise mfumo mpya sawa na kiambatishi....
     

    Attached Files:

  2. no9

    no9 Senior Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenda wazimu huo
     
  3. double R

    double R JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 80
    Bora mi sipo nungwi
     
  4. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    pathetic...
     
  5. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hawa wanafikiri ni nyumbani kwao hapo, wapo na familia zao?? hii ni nchi yenye uhuru kwa kila mtu. Huwezi lazimisha mtu kufuata mambo yako. Mambo yako ilazimishe familia yako. Hivi hawa waislam wamesahau wanavyotupigiaga kelele usiku??? lakini tunawastahii tu, tunavumilia hizo kero zao. Kama ni kuamushana si kila mtu anajua wajibu wake??
     
  6. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  7. J

    JMSKIPPER New Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo itakuwa inaingilia uhuru wa watu, kama ni hivyo bora kusiwe na muungano maana hayo wala siyo mambo ya msingi ambayo mtu ungeyaongelea yawepo kwenye muungano.
     
  8. m

    mjinga JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa nahao watalii aw kizungu nao Warudi kwao???? Au mnawarenga Watanganyika tuu?? Wazungu wanaovaa hayo mavazi ni wengi kuliko hata Watanganyika walioko huko Nungwi,lakini mbona hamuwafanyi chochote hao wazungu??? Nyie ni wanafiki sana
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Heri yangu mimi ninayetembea kifua wazi (kama ninavyoonekana kwenye picha yangu hapa juu), maana hilo halijazuiwa.
     
  10. Mjuni Lwambo

    Mjuni Lwambo JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 4,890
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    huwezi kumlazimisha mtu kufuata korani wala biblia soma korani 2:256 pia inaruhusiwa ndani ya korani hata kila mtu kuwa na dini yake au utamaduni wake, kasome tena koran109:1-6. nyie mmelaaniwa ndio maana mnaishia kuchoma makanisa, hata hao boko haram unaowasifu wanatenda machukizo mbele ya mungu wenu huyo huyo wa kiislam, SHETWAN WE.
     
  11. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 569
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Muungano haumo ktk hayo yote uliyoandika tena kwa wakazi wa Nungwi ambapo pia population yake haifikii wakazi wa Manzese angalieni chokochoko mchokoe pweza mengine hamyawezi hata nao mnaowatumaini mziki mkubwa hamuwezi ucheza huu! CHEZEA HANGINE HANGU PAGUMU Ambia wooote!
     
  12. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheria siku zote haileti haki,unahitajika utashi nwa moyoni,mchana watatii lakini usiku kama kawaida,na kwa utandawazi wa sasa hii ni sawa na kujifunika macho kwa neti kwenye mwanga mweupe ukitegemea usione vya nje!
    Fungukeni wenzetu,shule pia in umuhimu wake
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nitafutieni mteja wa nyumba nungwi kwa sababu kwa hilo tangazo siwezi.
     
  14. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi maumbile ya uchi ya watu ki-Zanzibar yanaitwa mapambo ya ndani??

    Nielewesheni wakuu!
     
  15. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ihamishie dar ntainunua,nimechoka kupanga.
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Watalii wakirudi kwao si ndio kisiwa chote kwishne
     
  17. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huwezi kujiita upo ktk imani fulani,huku huthamini na kumini imani ya mwenzako.HZ DINI TUMERITHI TU,KM NYIE NDO FIRAUNI WAKUBWA MATENDO NA MAANDIKO YENU HAVIENDANI KBS.KAMA KWELI MKO SAFI MNGEKOMAA NA IBADA NA SI KUVUNJA AU KUCHOMA MAKANISA.
     
  18. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hii dhambi ya kuchoma makanisa haitawaacha salama enyi boko haram ya unguja,dubai,oman,saudia,hizo sharia hazimo ambapo wao ndio waislamu kwani wanasali kwa lugha yao sio nyie mnaoiga.mnakataa nguruwe ila mnazini,mna...f.ra,mnavuta sigara na bangi,heron wakati vyote ni haramu.mkatae na zile ndege zinazotoka italy drect kwani wale ni wakirsto mnaowaita kafiri.
     
  19. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Tukizuia vyakula kwenda unguja ,tukizima umeme,habari yenu kwisha,nungwi ndio ina idadi kubwa ya mahoteli hapo znz nawashangaa sana hako katangazo au mnataka mjitenge ?
     
  20. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inapendeza sana,kutumia mda wako kwa kusali na kufanya kazi,ule wa ziada kusoma,na ule uliyobaki toa darasa kwa wale unaoamini wamepotea.LAKINI SI KUCHOMA MAKANISA,INGEKUWA VP UNGEWAFUATA NA KUWAFIKISHIA UJUMBE YA KUWA WAPO KTK KUNDI LA MOTONI,UKATUMIA VITABU VYA DINI KUTHIBITISHA UNGEELEKA TU.AU WANGEKUELEWESHA.sasa kuvunja makanisa ni kujenga chuki duniani na kwa mungu wewe wa motoni tu.
     
Loading...