Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar: Risasi zarindima!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHIEF MVUNGI, May 26, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. C

    CHIEF MVUNGI Senior Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kile kikundi cha UAMSHO kinachodai zanzibar huru kikidai hakitaki muungano sasa hivi kinatawanywa na FFU kwa mabomu ya machozi na risasi baada ya risasi kadhaa kupigwa hewani.

    Wapo hapa Kisonge wakitaka kuelekea kituo cha polisi cha MKUNAZINI. Fujo hizi ni baada ya viongozi wao leo kukamatwa baada ya swala ya magharibi na leo walikua na mkutano eneo la Lumumba.
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...mapambano mema...
     
  3. h

    hans79 JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hadi magamba warudishe nchi kwa wenyewe.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    He kwani muungano ni lazima?
    Si wawaache jamani!
     
  5. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    jamani mabomu ya nini si muwape uhuru wao kwani muungano lazima
     
  6. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Zanzibar ni koloni la Tanganyika!
     
  7. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hicho kikundi kikajipange upya sababu mabomu ni noma lakini waendelee kudai muungano haupo mpaka magamba wachie nchi.
     
  8. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mambo ya Ngoso mwachie Ngoso mwenyewe.
     
  9. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    M4C in play across the ocean.Peoples...............Power....
     
  10. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "Tunajua kuoa, hatujui kuacha, unafikiri ndoa ni lele mama, hakuna talaka hapa", mimi.
     
  11. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ni matokeo ya kufumbia macho mambo ya muungano. Muungano ujadiliwe bila kuweka vikwazo.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Waachiwe huru lakini na wao walipe gharama zote pamoja na bili ya umeme wa Tanesco.
     
  13. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    wengine saa iz, sisi uku bara tunakula bata tu,maisha swafi kabisa.
     
  14. Non stop

    Non stop Senior Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani hebu huu muungano tuujadili upya kama kamanda Lisu alivyoongea leo,.sasa hayo mabomu ni kulazimisha watu wabaki na muungano wasioutaka?
    Our leaders plz be serious otherwise damu ya raia wema itamwagika bila sababu yoyote.
     
  15. Z

    Zinjathropus JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,099
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Safi sana peleka rumande wote, tatizo si kupewa ZNZ yao hila namna ya upotoshaji wale mashee wanayoleta. Maana wale hata ZNZ ikiachwa kama wanavyodai, ujue wakitoka hapo watasema hawataki secular na uongozi uliopo ZNZ na hapo ndio mabomu ya al-khaeda yatapo ingia safi sana.
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wazanzibar wanadai nchi yao, mi-Tanganyika inacheka na CCM tu.
     
  17. M

    Mzenji73 JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usiupotoshe umma ndugu yangu, wanaokataa muungano huu feki sio kikundi cha uamsho tu, bali ni waZanzibari wengi kwa umoja wetu.

    Uamsho na jumuiya za Kiislamu ni viongozi tu waliolivalia njuga suala hili ambalo kwa muda mrefu tukitegemea vyama vya siasa vitufanyie na vimeshindwa.

    Kilichotokezea ni kiongozi mmoja wa Jumuiya ya Maimamu ambaye alikuwapo kwenye muhadhara pamoja na maandamano ya amani, alichukuliwa jioni hii toka msikitini na kupelekwa kituo cha polisi cha madema, polisi wakidai kwa ajili ya kumhoji.

    Wafuasi akina sisi tulifika kwa wingi na umoja wetu pale kituoni, na maelfu ya watu tulokuwa pale tukitaka nasi sote waujumuishe kwenye hiyo issue, kwa maana ndio tuliofanya maandamano yake bila kusindikizwa na mtu, bali uzalendo na uchungu tu tulionao wa Zanzibar yetu. Hapo ndio polisi wakaamua kututawanya kwa mabomu ya machozi na risasi za moto hewani. Lakini hadi muda huu niandikapo hapa, bado tupo kwa umoja wetu na tunazidi kufurika hapa pahala.

    Hatutasita na harakati zetu hadi Zanzibar yetu imerudi mikononi mwetu na siyo koloni la Tanganyika. Wengi wanotwita koloni letu, tumetawaliwa tunakubali kwa sasa, ila muda si mrefu tutajikombowa!!
     
  18. s

    silent lion JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Wadau tuko Mjini Zanzibar. kuna pigwa mabomu ya machozi kutawanya wafuasi wa Uamsho ambao wamezingira kituo cha Polisi Madema kushinikiza viongozi wao waachiwe huru.
    We will be back after short break
     
  19. M

    Mzenji73 JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "naam wacha watupeleke rumande sote tupo tayari, kama baadae itakuja al qaeda au nini hiyo ni juu yetu, halikuhusu"
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    ccm acheni kumwaga damu za watu..itawageukia
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...