Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar polisi wapiga virungu baisikeli! Arusha gari ya raia yapigwa virungu!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Jan 6, 2011.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    My wish chadema wakifika kwa Ocampo waende na picha za channel ten!!!


    kwi kwi kwi hawa polisi wetu vipi???????????????????????????
     
  2. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    IDIOTIC BEHAVIOUR and shame for TZ Police!
     
Loading...