Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar: Padri auawa kwa kupigwa Risasi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dada white, Feb 17, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Padri Evarist Mushi, ambaye ni paroko wa parokia ya Minara Miwili - Mtoni Zanzibar amepigwa risasi na watu wasiojulikana leo mida ya saa moja asubuhi akielekea kanisani kuongoza ibada.

    Source: Radio Wapo

     
  2. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nitazidi kuwapa updates kadri navyozidi kuwapa data.
     
  3. akenajo

    akenajo JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2013
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 1,512
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Mungu ampe pumziko la amani,na wahusika watafutwe na kukamatwa na kupelekwa mbele ya sheria
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2013
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,499
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 113
    So RIP kama ni kweli.
     
  5. combra

    combra JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2013
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Padri Mushi ambaye ni paroko wa parokia ya Minara Miwili - Zanzibar amepigwa risasi na watu wasiojulikana leo mida ya saa moja asubuhi akielekea kanisani.

    Source: Radio Wapo ya jijini Dar es Salaam
     
  6. eburtm

    eburtm Senior Member

    #6
    Feb 17, 2013
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Eeh Mwenyezi Mungu tusaidie tuondokane na vita hii inayowalenga watumishi wako. Mpunzishe kwa anami mtumishi wako Padre Mushi. Pole kwa ndugu wa marehemu na kanisa katoliki Tanzania na duniani nzima.
     
  7. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama umefungua redio wapo utasikia wanavyodadavua tukio lilivyotokea.
     
  8. akenajo

    akenajo JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2013
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 1,512
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Mungu atusaidie kwenye hili wimbi la viongozi wa dini kupigwa risasi
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,469
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Hii nchi hii..!, kazi ya mahubiri ya Sheikh Ilunga imeanza kuonekana....
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2013
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,307
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 48
    Ni padre Mushi wa parokia ya mirara miwili Zanzibar. Amepigwa risasi akiwa anashuka kwenye gari tayari kwa kusalisha.
    .
     
  11. Gaza and Israel

    Gaza and Israel JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2013
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 2,112
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 83
    Wakubwa:

    Taarifa zilipatika sasa hivi ni kuwa Paroko wa Kanisa la Katoliki Minara Mirefu Zanzibar, Evarist Mushi amefariki dunia baada ya kupigwa risasi saa 1.00 asubuhi na kufariki kabla hajafika hospitali ya Minazi Mirefu. Paroko huyu amepigwa risasi akishuka katika gari lake wakati akienda kuendesha ibada ya saa 3.00 leo.
     
  12. C

    C programming JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2013
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,152
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    padri wa kanisa katoliki la parokia la minara miwili amepigwa risasi na kuwawa..na watu wasiofahamika....na kumuuwa fadher evelist mushi....

    tukio hiloo...limetokea asubuhi hii wakati father evarist mushi akielekea ...kanisani kwenda kusalishaa ghafla alivamiwa na kumpiga risasi na kuuwawa......

    source:wapo redio.....breaking news kipindi cha patapata
     
  13. M

    Milindi JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2013
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 28
    Nimesikia wapo Radio ni kweli.Mungu ailaze Mahala pema peponi Padre Mushi.Hata mimi uzalendo umenishinda kabisa na inaniuma sana.
     
  14. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2013
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Amin nawambieni msiogipe yuke uwaye nwili maana kazi ya shetani ni kuuwa bali nwana huisha
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Feb 17, 2013
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 35,208
    Likes Received: 1,530
    Trophy Points: 113
    Alazwe mahali pema.....kisa cha kuuawa ni nini?
     
  16. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo umeshalitaja mbele ya swali lako au unataka upewe tatizo gani tena?
    Tatizo ni kuwa waislamu hawatupendi na wana vita na chuki kubwa sana juu ya ukristo at the same time wakristo wanaendelea kulala usingizi fofofo wakizani hawa jamaa ni ndugu zetu.
     
  17. Rapherl

    Rapherl JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2013
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,854
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 113
    Huu ni mpango maalumu naona,ngoja tuone mwisho wake
     
  18. mustafa ommy

    mustafa ommy JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2013
    Joined: Feb 8, 2013
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Ooooh, so sad , apumzike kwa amani
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 13,845
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 113
    tuna hali mbaya kuliko tunavyojiona, tupo mbali sana....viongozi hawaijali nchi yetu wala hawafikirii vizazi vijavyo vitaishi kwenye mazingira gani, wanachowaza wao kutawala tu.!!!!!
     
  20. Siku za ajabu

    Siku za ajabu JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2013
    Joined: Dec 23, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 18
    Jamani tuombe,tuombe tuombe mungu afanye njia.
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page