Zanzibar: Padre apigwa Risasi na watu wasiojulikana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DSN, Dec 25, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,667
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Kwa mujibu wa Breaking News Sasa hivi toka Radio One, Padre anayejulikana kwa jina la Ambrose Mkenda amepigwa Risasi na Watu wasiofahamika kwenye gate la nyumbani kwake wakati akifunguliwa gate aingie nyumbani kwake maeneo Kitomondo Mjini Zanzibar, ambako ndiko makazi yake yalipo akiwa ndani ya gari aliyokuwa akiendesha pekee yake.

    Hali yake sio nzuri kwani Risasi aliyopigwa imemdhuru maeneo ya mdomoni.

    Waliompiga Risasi Padre huyo inasemekana ni watu waliokuwa kwenye pikipiki, ambao walimvamia akisubilia afunguliwe gate kuingia nyumbani kwake.

    Kuna nini? Katika siku muhimu kwa waumini wa Kikristo kufanyika kwa tendo kama ilo kwa kiongozi wa madhehebu makubwa kama Roman Catholic.

    Wanaojua kinachojili huko Zanzibar watujuze Tafadhari kulikoni, katika siku njema kama hii ya Christmas.

    NOTE:
    Ujumbe Mkuu wa Kanisa La Roman Catholic katika Christmas ya mwaka huu 2012:
    "UPENDO NA AMANI NDIO UJUMBE MKUMBWA WA SIKUKUU HIYO"

    [​IMG]
    Picha kwa niaba ya Mwanajamii forum kwa ID ya Mchami


    TAARIFA YA LEO TAREHE 26/12/2012 KWENYE VYOMBO VYA HABARI KUHUSU TUKIO:
     

    Attached Files:

  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,241
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana, inasikitisha.
     
  3. MlongaHilo

    MlongaHilo Senior Member

    #3
    Dec 25, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Sad news, Kitomondo ni wapi huko?
     
  4. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 20,842
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 63
    Itv ya saa ngapi mbona mi naangalia itv sijaona?
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 48
    Mhh mbona hatari hii...
     
  6. B

    Bijou JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,038
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Mambo ya Kulea watu na kumuambia macho uchokozi wa kidini, Rwanda hiyo inakuja Tanzania Mungu epusha janga hili linalonyemelea Tanzania
     
  7. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,933
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Oooh my god! R.I.P!

    TUMBIRI (Upanga, Dar es Salaam - Tanzania),
    [email protected]

     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,275
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    in nomine patris et felio et spiritus sanct!
    Namuombe afya njema padre huyu!
     
  9. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,667
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Kwa Mujibu wa Mtangaji Faruku Karim, inasemekana hali yake sio nzuri na amekimbizwa hospitalini huku wakiangalia kama kuna uwezekano wa kumleta Tanzania Bara.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,196
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 48
    Ni kweli kuna Breaking news ya maandishi yanapita ITV
     
  11. K

    Keben JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2012
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Sad newz
     
  12. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    My God! Where are we going?
     
  13. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,667
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
  14. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
    Tunaomba Mungu amsaidie dhidi ya hayo mashetani
     
  15. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,241
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tnx kwa taarifa mkuu, inasikitisha sana.
     
  16. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 793
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sad news namuombea padri apone majuruhi aliyopata
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,533
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Uamsho tena?
     
  18. sematena

    sematena Senior Member

    #18
    Dec 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumechoka amani!
     
  19. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 20,842
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 63
    Labda kama ni maandishi mybe i wasnt paying attention.ila kwasasa sioni maandishi na tamthilia a woman of steel ndo iko hewani.
    Na ninajua kama ni maandishi hawaweki jina la repota.sasa mtu anajuaje kuwa ni farid ndo karipoti.?
     
  20. S

    SPANERBOY UDZUNGWA JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 595
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Raisi akiambiwa dhaifu anakataa
     
  21. R

    Ramos JF-Expert Member

    #21
    Dec 25, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Father Mkenda namfahan, he is a such a kind person. Sina uhakika hatua zipi, but kwa sasa nadhan wakristo hawana budi kuchukua hatua dhidi ya vitendo vya kuhujumiwa Zanzibar.
     
  22. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #22
    Dec 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,077
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    This is a sad news kama alivyomwagiwa Tindikali Sheikh Soraga inabidi Serikali ikomeshe vitendo hivi vya uhalifu. Tunamuombea apone haraka padre ili aje kutuambia kinachojiri
     
  23. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #23
    Dec 25, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii tabia ya kukurupuka mtaiacha lini???????????? umeambiwa radio one we unaleta zako za ITV, ubwabwa umekushibisha sana ee???
     
  24. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #24
    Dec 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asee!!
     
  25. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #25
    Dec 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 14,268
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 48
    Inatisha sana!
     
  26. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #26
    Dec 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,252
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Ni habari mbaya sana na zinatufikisha mahali pabaya mno.
    Pole sana Padre na Mwenyezi Mungu akuponye haraka uendelee kuchunga kondoo wake.

    Ila Kama serikali nayo itaendelea kukaa kimya basi ni hatari sana!
     
  27. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #27
    Dec 25, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 12,412
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    Get well soon farther
     
  28. sematena

    sematena Senior Member

    #28
    Dec 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....toka Radio One wewe unasema ITV, unatumia pua kusoma?
     
  29. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #29
    Dec 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu amponye huyu mtumishi wake
     
  30. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #30
    Dec 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 39,307
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 83
    Pole sana Padre.
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page