Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar Marumbi Unga Dukani Live? Hoteli ya Msomali Adnan

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Democracy999, Oct 24, 2012.

  1. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu nimekuwa katika safari za kikazi Zanzibar katika pwani za Marumbi na Chwaka.
    Nimegundua kuna hoteli ya Msomali yenye kima monkey mkubwa mlangoni (wa kuunda) hoteli hii tumeingia na kukuta ikiwa full shwari na wafanyakazi wapo kama kawaida.
    Tulichogundua hajawi kuingia mteja hata mmoja wa kulala au kula, bali wa kuja kama kutembea na kuondoka ghafla.
    Kumbe hoteli hii inayomilikiwa na Msomali tuliambiwa jina moja (ADNAN) si mzalendo ila ndio hao hao Uamsho kwa hiyo wanafichwa.
    Biashara ya hapo ni kuuza Madawa ya Kulevya tu.
    Wakuu wenye data zaidi mtujuze au nirudi kesho kwa details zaidi.
     
  2. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Una ushahidi kama ni Muamsho na una ushahidi kua wanauza Unga au ndio ujioneshe kama na wewe upo..Haya tushakuona
     
  3. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aiseeeee babaangu mi nadhani piga 112 atapokea kamanda kova aka mzee wa intelejensia umpe haya maelezo
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kama umeshindwa kukamilisha uchunguzi subiri intelijensia ya Jf ije na findings
     
  5. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Udaku mwingine huo!!! weye ni mwanadada au bibiye?
     
  6. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwani analazimisha mtu kununua.Huwezi kupata msaada polisi zaidi ya kutafuta uhasama na watu.Ref taarifa zote za nyuma
     
  7. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    Kama hutaki kushiriki kutoa maoni si una acha tu sheik wangu? toa ushauri, mhusika atapima ajipange upya au vinginevyo.umechagua kutokuwa muungwana hata kwa mtu usiye mjua!!! kazi kwelikweli.
     
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Kamanda kova anajua sana hii issue kwani lazima watakuwa wanakula wote. Jeshi la tz linajua kila kitu
     
  9. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo nisitoe taarifa sio? mimi nipo kikazi zaidi, mimi ni kati wale wasomtizama mtu sura.
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Polisi wako likizo hadi uamsho wachukue nchi
     
  11. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    fanya uchunguzi, ukikamilika ndo uje hapa jamvini umwage taarifa kamili with evidence na uipeleke polisi na taasisi nyingine zinazo husika.
    Sio unakuja na habari nusunusu huku ukituhumu watu bila uthibitisho.
     
  12. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Unajua jambo lolote unalolisema uwe na ushahidi sio unaongea lile ambalo unaona ni right...Kwa mfano mimi nkisema kua Benki kuu ndio wanaotengeza pesa bandia, Je si utataka ushahidi au niseme kua Baharesa ndie anaeleta madawa ya kulevya...sijui umenielewa
     
  13. Mti Mkavu

    Mti Mkavu Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Achana na maisha ya watu fuata kilichokupeleka
     
  14. S

    Solarpanel JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha uonevu,mbn wengine wakimtaja tu mtu flan,cv yote inatiririshwa na wajumbe hapa
     
Loading...