Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar - Madawa ya Kulevya yavutwa hadharani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mgombezi, Dec 3, 2010.

  1. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Vijana waishio eneo la Kikwajuni wamekutwa wakivuta madawa ya kulevya hadharani, hii inatokana na kasi kubwa ya vijana wa Kizanzibari kujihusisha na madawa ya kulevya. Taarifa hii imeonyeshwa na TBC 1 saa 2 usiku. Inasikitisha sana, ningemshauri mwandishi atembelee na eneo la MIKUNGUNI.
     
  2. M

    Mwera JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia ripota wa tbc asiache kufika miembeni,ila hata dar mateja wengisana ila jiji kubwa hawaonekani kiurahisi nawanajificha,ila hii ya zenj too much utazani hakuna serikali! Mateja yanajidunga mchana kweupeee hata hayanahofu,dr shein na maalim seif na viongoz wote wa zenj fuatilieni hilijambo kwamakinisana,kamateni wanaoleta huo unga,ukitaka kukata mbuyu unaukata shinani hapo mpk matawi yanaakufa.
     
  3. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Nasikitika rafiki zangu wengi ezi hizo mwanzo na mwa miaka ya 90 nilipokuwa nikizudhuru saana afrika hasa visiwa vya unguja lakini takriba vijana wote wa eneo la vuga na darajani wametoweka hapa duniani kwa ajili ya madawa ya kulevya
    sikuamini ila baada nilipokuja kukutana na wachache walio salia nilishtuka na kukubali kweli hizi ni dawa za kulevya na nikaanza kuamini kuwa kupigwa kwake marufuku kulitokana na janga hili kwani wameathirika zaidi ya wagonjwa wa ukimwi
     
  4. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi nadhani Dar inaongoza na hawajifichi, kote kote jijini kati na kwenye vitongoji. Hata kuna kituo kimoja cha television walikuwa na documentary iliyokuwa ikiwaonyesha hao waheshimiwa wazi wazi.
     
  5. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Katika taarifa ile kuna Kijana alikuwa anaeleza kwamba wako mabosi wanaoingiza na wanawajuwa, tena akasisitiza kwamba wao wanatanua na magari ya kifahari. Nafikiri serikali ichukue hatua kuwafuatilia hao mabosi, kweli vijana wanaharibika sana.
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    mabosi hawakamatani......
     
  7. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,177
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Ivi ni kina nani wanasambaza hii kitu?
     
Loading...