Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar lazima Tupumue

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Califgoban, Jul 23, 2012.

  1. C

    Califgoban Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kamwe hatutazoea tabia ya kichwa kimoja cha MWENDAWAZIMU (jei kei nyrr) kilazimishe kuwa mawazo yake ndio sahihi kwa watalaamu wa kila KADA. Kwa sasa kieleweke Wazanzibar wataondoka na kichwa cha mtu kama sio watu wenye ajenda ya kinyama zidi ya WASTAARABU wa Wazanzibar.
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Toeni ushuzi ili mpumue vzuri
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    an I.d.i.o.t
     
Loading...