Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar kuwe na sarafu yao kuondoa utata

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Inkoskaz, Nov 27, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Wadau.
    Hili jambo la rates tofautI za custom,excise and duty tax kati ya bara na zbr zinachanganya wafanyabiashara. Kama mamlaka hizi za kodi haziwezi kuweka rates sawa bac PBZ Wawe na currency yao ili iendane na ushuru wake
    tusiweke udini pls..tujadili uhalisia wa mambo.ukilipa ushuru zbr ukija bara unachajiwa tena..kwani unguja si sehemu ya tz?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    ukitoa gari bara ukaingiza unguja no problem.matata ni pale ukitoa unguja kuleta bara
     
Loading...