Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar kusoma bajeti yao leo..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Jun 15, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Serikal ya Umoja wa Zanzibar leo itasoma bajeti yake kwa mara ya kwanza. Bajeti hiyo inakadiliwa kufikia Bil. 638..
     
  2. n

    nitasemaukweli Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini wanasoma maneno mengi hawana uwezo wa kuchapisha docs au kuweka online wananchi wao wasome? Unajua Tanzania imejaa watu serikalini kama vile ni shule ya vidudu. Sometime its just hard to call yourself Tanzanian, too much to associate yourself with these guys. The point here, hawataki wananchi wasome na kufuatilia huu ujinga wanasoma na ni sawa na kuwanyima wananchi elimu nzuri wakijua wazi kwamba wananchi wakipata shule nzuri wata-challenge incompetency yao....wenyewe watoto wao wapo UK na US kusoma ila wananchi wapate elimu mbovu ya serikali yao. Good job ccm ...
     
Loading...