Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar kumekucha - Abdallah Issa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Nov 21, 2009.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mwimbaji maarufu, Abdalah Issa, ametoa kibao kipya kinachoonyesha kwamba kwa sasa CUF na CCM wameamua kikweli kushirikiana maana huyu wakati wote huwa anaimba muziki wa kuisifia CUF.

    Anampongeza Rais Amani Abeid Karume, na Maalimu Seif Shariff Hamad, akisema Wazanzibari wameshapatana kuvinusuru visiwa vya Unguja na Pemba
     

    Attached Files:

  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mkuu asante umenletea kitu cha top ten
     
  3. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Abdallah Issa ....... mtoto si rizki!
     
  4. Zitto

    Zitto MP Kigoma Urban

    #4
    Nov 21, 2009
    Joined: Mar 2, 2007
    Messages: 1,192
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kaka asante sana.
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hayo yanahusu nini hapa?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Si unajua tena tulivyo, lazma tutie doa!
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watu wengine bwana! hadi uchafue hali ya hewa?
     
  8. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mumeusikiliza? Naona sasa kuna matumaini makubwa Zanzibar na kwa kweli nyuma ya pazia kuna watu mashuhuri wa kitoka Zanzibar ambao wameamua kuingilia kati; wamefanya hivyo kwa maslahi ya nchi yao na kwa kweli thistime hakuna wa kuwachezea tena hata hao sisiemu hakuna tena cha dodoma wala Dar
     
  9. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Afadhali mnajuwana ,asante wa kutujulisha .
     
  10. M

    Makoko in UK Member

    #10
    Nov 23, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ashakum si matusi: Aipatae harufu ya Nguru mwanzo, mara zote ni Mchomaji!
     
  11. M

    Makoko in UK Member

    #11
    Nov 23, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri Mola awe nanyi.
     
  12. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Muungwana , Super star, Abdallah Issa. Hongera sana
     
  13. M

    Mbaraka Islam Verified User

    #13
    Nov 23, 2009
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Super Star, nakumbuka walipotaka kuzuia gitaa lako pale Airport Dar mwaka 2000
     
  14. K

    Konaball JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Namuomba Mola ayafanikishe kweli hayo mambo ili tule Urojo na PWEZA vizuri FORO
     
  15. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    Mi naona ni wakati wa zanzibar kujitenga na tanganyika, kuna lawama nyingi sana mmekua mkitulaumu wa tanganyika, so mfanye hiyo isue wakati huu, wimbo wa taifa upo tayari, bendera ipo, mafuta mnayo, gesi pia ipo, bandari ipo, wasomi wapo, chakula kipo hata kama hakipo tutawauzia, jeshi lipo sasa what are you waiting for?
     
  16. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2009
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Ndio maanake hiyo, sisi hatubahatishi kamwe.
     
  17. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    makoko mbona hueleweki----una maanisha nini
     
  18. L

    Lampart Senior Member

    #18
    Nov 23, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamu Mwenyekiti wa CCM Zanzibar, Rais Amani Abeid Karume, amesema hakuna maamuzi yanayohusu maslahi ya nchi yatakayoamuliwa bila ya kushirikishwa wananchi wake. Rais Karume aliyasema hayo jana alipokuwa akihutubia mkutano wa hadhara uliofanyika katika uwanja wa Kibandamaiti.
    IPPMEDIA
     
  19. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,880
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    Viongozi wetu wanaweka chama mbele kuliko nchi,ni ajabu.This time naamini kuna kivuli cha taifa kubwa na hawana ujanja.
    Kwa wanaokumbuka sheikh Yahaya alitabiri serikali ya mseto kabla ya uchaguzi wa 2010.
     
  20. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nasubiri maandamano mengine, lakini sasa ni ya kulaani kauli ya Karume. Tutashuhudia maandamano mengi tu, wakati mwingine kuunga mkono na wakati mwingine kulaani, na waandamanaji ni walewale wanaoyumbishwa na kauli za viongozi wa vyama!
     
Loading...