Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar inataka kurudisha hawa jamaa?

Discussion in 'Jukwaa la Historia' started by Saracen, Oct 16, 2012.

  1. S

    Saracen Senior Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. S

    Saracen Senior Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. S

    Saracen Senior Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ndo maana yake, we huoni mkulu na timu yake wako huko? Hukuwaona jana walivyokuwa wanashangaa kasri?
     
  5. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa kama wanataka kuwarudisha si kivyao.Kwanza alie baki hai ni mmoja tu wote wameshazikwa mpaka wajukuu na hawapo tena katika system sasa hofu yako wewe ni kitu gani.Tuangalie yakwetu huku jinsi ya kutatua matatizo yetu yanayoikabili taifa letu.
     
  6. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,483
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    iam sure ile gold aliyokuwa akishangaa JK na Membe ktk lile kasr ni ya Kutoka Tanzania.Soon ataenda shangaa qatar and Abu dhabi aone swala,na twiga wetu tena.
     
  7. m

    mangikule JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Wawarudishe tu na wasivuke tena bahari kuja DSM maanake nitalipiza kisasi kwa utumwa wa ndugu zangu walio huko!
    Nitalipiza vile vile kwa kuwafanya matowashi ndugu zangu. Seriously no more relations with these one time nuts!!
     
  8. i

    iseesa JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is very expensive to be POOR......Mwl Nyerere
     
  9. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,420
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Watu wanatamani kuwa watumwa katika Karne hii?. Mambo ya ajabu kabisa!!
     
  10. M

    Massamba New Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jembe huu muungano kwaio inatuhusu sote
     
  11. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Inamaana waliokwenda Oman ni wazanzibari tuuuuuuuuuuuuuuu na mbona huyo mpenda safari au raisi mapepe wenu kikwete asietulia kwao tanganyika kila siku yupo Ulaya je na yeye anataka kuredesha wazungu??????????
     
  12. S

    Saracen Senior Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na sisi turudishe BRITISH au GERMANS?
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280

    NIMEKUMBUKA ULE MSEMO WA ''KUNIVIKA KILEMBA CHA UKOKA''.......NB: ukoka ni aina ya majani
     
  14. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Hakuna ubaya tuwacheni na visiwa vyetuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  15. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Kumbe bado kuna watu katika karne hii vichwa vyao vina mavi!!!
     
  16. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nani katika hao waliopo kwenye hiyo picha ni baba mzazi wa Seif shariff Hamad?
     
  17. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani alikuwa na baba wangapi?
     
  18. mtu kitu

    mtu kitu JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45

    Kwa hiyo akienda uingereza au ujerumani huwa anataka kuwarejesha hao au ?
     
Loading...