Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar Inafanya Mauaji Yanguvu Leo!!

Discussion in 'Sports' started by Mtu wa Pwani, Dec 18, 2007.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Zanzibar Heroes, Rwanda leo



    Na Sophia Ashery

    TIMU ya taifa ya Zanzibar 'Zanzibar Heroes', leo inavaana na Rwanda 'Amavubi' katika mchezo wa robo fainali ya michuano ya Kombe la Chalenji kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.

    Zanzibar Heroes imetinga hatua ya robo fainali hiyo baada ya kuibuka vinara katika kundi lake la C, ikiwa na pointi nne ikiwa imetoka sare ya mabao 2-2 na Sudani kabla ya kuichapa mabao Ethiopia 3-1.
    Kwa upande wake Rwanda ilishika nafasi ya pili katika Kundi B ikiwa na pointi sita sawa na Uganda, ina mabao 11 ya kufunga, imefungwa matatu, imepoteza mchezo mmoja, imetoka sare mmoja na imeshinda michezo miwili kati ya mitatu iliyocheza.

    Rwanda ilivuna pointi hizo baada ya kuanza vizuri michuano hiyo kwa kuichapa Eritrea mabao 3-0 kabla ya kuifanyia mauaji timu dhaifu ya Jibuti kwa kuibanjua mabao 9-0.

    Zanzibar inayoongozwa na Kocha Abdulghani Msoma inatarajiwa kuteremka kwenye uwanja huo kwa nguvu na bila shaka itacheza kufa au kupona kuhakikisha inatinga nusu fainali ya michuano hiyo kwa kishindo.

    Katika mchezo huo Zanzibar Heroes itaongozwa na mpachika mabao wake hodari, Abdallah Juma anayecheza timu ya Mtibwa Sugar inayoshiriki Ligi Kuu Tanzania Bara ambaye atashirikiana na kiungo wa pembeni, Abdi Kassim na beki mwenye nguvu, Nadir Haroub 'Cannavaro' wanaocheza Yanga.

    Kipa mzoefu katika michuano ya kimataifa, Farouk Ramadhani anatarajiwa kuwepo katika lango kuhakikisha wapinzani wao hawaleti madhara. Mchezo mwingine unaotarajiwa kufanyika leo ni kati ya Kenya 'Harambee Starsa' na Uganda 'The Cranes'.

    majira


    l e o hapendwi mtu tunataka wazenji wale eid kwa kujinafasi
     
  2. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2007
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kili Stars nje
    2007-12-18 09:27:53
    By Somoe Ng\'itu


    La kuvunda halina ubani, timu ya taifa ya Tanzania Bara, Kilimanjaro Stars, jana iliyaaga mashindano ya Kombe la Chalenji mbele ya mashabiki wake baada ya kupokea kichapo cha bao 2-1 katika mchezo wa robo fainali ya pili uliofanyika kwenye Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam.

    Mchezaji Abdelhamid Amarria ndiye alikuwa mwiba mchungu kwa Kili Stars inayofundishwa na Mbrazil Marcio Maximo baada ya kufunga mabao mawili katika dakika ya tisa na 35 na kupandisha hasira ya mashabiki ambao walionyesha wazi kukerwa na kibano hicho.

    Sudan ambayo imeleta wachezaji wengi Yosso, iliandika bao la kwanza baada ya muuaji wao kufunga kwa tiktak kufuatia kujichanganya kwa mabeki wa Kili Stars na kutoa mwanya kwa mfungaji kufanya vitu vyake.

    Kili Stars ilisawazisha katika dakika ya 26 kwa bao lililofungwa na Mrwanda, huku Sudan wakijihakikishia ushindi kwa bao lililofungwa tena na Amarria baada ya mabeki wa Stars kumsahau na mfungaji kupata nafasi ya kufunga.

    Stars ilishindwa kusawazisha katika dakika ya 82 baada ya Nizar Khalfan aliyepwaya katika nafasi ya kiungo kukosa penati baada ya kupiga mpira uliopanguliwa na kipa wa Sudan Ziriab Hussein.

    Baada ya Kili Stars kutolewa mashabiki walimzomea Maximo huku wakisisitiza kuwa hana uwezo wa kuiwezesha timu hiyo kufanya vizuri katika mashindano yoyote.

    Naye akizungumza na waandishi wa habari kocha huyo alisema kuwa mchezo ulikuwa mgumu lakini hatupi lawama kwa mchezaji yoyote, ila yeye (kocha) ndiye wa kubeba lawama zote.

    ``Simlaumu yeyote, mchezo ulikuwa mgumu na mimi ndiye ninabeba lawama kwa Tanzania kutolewa katika robo fainali, ``alisema Maximo.

    Katika robo fainali ya kwanza, Burundi ilisonga mbele baada ya kuifunga Eritrea kwa mabao 2-1, ambapo sasa itakumbana na Sudan katika nusu fainali.

    Wakati huohuo, timu ya taifa ya Zanzibar, Zanzibar Heroes, jana ilizuiwa kuingia uwanjani kushuhudia mechi hizo wakidaiwa kuwa hawakuwa na pasi za kuingilia, huku viongozi wa TFF wakiwaangalia bila kutoa msaada wowote.

    source.....http://www.ippmedia.com/ipp/nipashe/2007/12/18/104515.html



    mtu wa pwani.......

    unawaona hao TFF?
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    HAWA NDUGU ZETU HAWATUPENDI, NA HILO TUNALIJUA MUDA MREFU TU.

    LKN LEO TUTATOA FUNZO HALAFU HAYA MASUALA YA MUNGANO TUTAYAENDELEZA ILA KILA ISHARA INAONYESHA KILA MTU AWE NA NCHI YAKE.

    HAWA WENZETU TUKIWA NACHO AU KWA MASLAHI YAO TU.

    NA UNAONA WAMEILETA HUKU WAKATI ILE NYENGINE INAYOWAHUSU WAO WAMEIACHA KULE?

    ACHENI HIZO
     
Loading...