Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar inachangia kiasi gani cha bajeti kwenye serikali ya Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kalunguine, Nov 17, 2010.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Zanzibar au Tanzania Visiwani kama inavyojulikana inachangia kiasi gani cha bajeti ya Serikali ya Muungano? Kwa mfano tunaona wabunge wengi wa kutoka Zanzibar na pemba kuingia kwenye bunge la muungano ingawa idadi ya watu ni ndogo ukilinganisha na Tanzania bara. Lakini hatufahamu mchango wa kila sehemu ya muungano kwenye uendeshaji wa serikali ya muungano. Wananchi wa ardhi zote mbili bara na visiwani tuna haki ya kujua isije ikawa kuna upande unaoelemewa zaidi.​
     
Loading...