Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar iko mbioni kuzama baharini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kingadvisor, Jan 25, 2012.

  1. kingadvisor

    kingadvisor Senior Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika mkutano wa wataalamu wa sayansi wa kuzindua INTERNATIONAL YEAR OF PLANET EARTH (IYPE) uliofanyika hotel ya Ngurudoto hotel kuanzia tarehe 8-9 may 2008 Arusha na kushirikisha wanasayansi waliobobea kwenye mambo ya Global warming ullripoti kuwa visiwa vyote vya Tanzania ikiwemo Zanzibar na Mafia vitauwa vimezama kabisa majini itakapofikia mwaka 2100.Walieleza mfano wa kisiwa cha Ras Nungwi huko Zanzibar ambacho tayari kimeshamezwa na maji kwa mita 100 na kiwango cha maji kinaendelea kupanda kumeza Zanzibar Taratibu.

    Bara tusishangae iko siku tutawaona wanzanzibari wanalilia muungano wakiwa wanaelea kwenye maji kama samaki.
     
  2. Fatal5

    Fatal5 Senior Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    KWA HIYO MKUU UNATAKA KUNIAMBIA VISIWA VYOTE VYA BAHARI YA INDIAN OCEAN VITAZAMA VISIWA HIVYO VIKIWEMO, MAURITIUS, SEYCHELLES, COMORO, REUNION, MADAGASCA n,k

    unajua kuwa Zanzibar ni kubwa kuliko visiwa vyote hivyo vilivokuwa jirani na Zanzibar.

    Mnafiki mkubwa weeeeeeeeeeeee.........wanasayansi wa uwongo walikupoteza:juggle:
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Vizame haraka wapotelee mbali wasumbufu sana hao viumbe. Kama vp wahamie Oman
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,805
    Likes Received: 2,954
    Trophy Points: 280
    Duh hii habari akiisoma Jussa lazima ataiwasilisha BLW,madai yake kwanini mambo ya Zanzibar yajadiliwe Arusha ha ha ha ha ha.

     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    2100 mbali sana
     
  6. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama yaliandikwa na Kingadviser ni kutoka tafiti za kisayansi, hutakiwi kuwahukumu wanasayansi!!

    Basi utupe maelezo ya yaliyoipata rasi ya Nungwi Zanzibar.
     
  7. Fatal5

    Fatal5 Senior Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "RAS NUNGWI IMEZIDI KUWA NA MAENDELEO KWA ZANZIBAR INAINGIZA PATO KUBWA KWA TAIFA LA ZANZIBAR "
    [h=1]Ras Nungwi[/h]Situated in Nungwi in the northern part of Zanzibar, Ras Nungwi is a piece of Zanzibar heaven. This is the best place for diving and snorkeling on Zanzibar
    Ras Nungwi is a piece of Zanzibar heaven. Situated on the northernmost peninsula, it offers guests the opportunity to experience the beach-holiday of a life-time, as well as the chance to experience the magic of the local Swahili culture of the nearby Stone Town.

    Ras Nungwi is every divers dream! Situated on the northernmost peninsula of Zanzibar, the resort is located on the Indian Ocean and running alongside a beautifully unspoiled coral reef. Here the marine life is teeming with local fish as well as dolphins and turtles.

    Ras Nungwi boasts excellent diving facilities for both beginners and experienced divers and snorkellers – allowing you to explore and enjoy this awe-inspiring marine life up-close-and-personal. Of course, if you'd prefer to keep your head above the surf, why not try your hand at one of the other water-sports on offer at the resort, such as windsurfing, kayaking and dhow excursions around the island.

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    HAYO NDIO MAELEZO YALIYOIPATA RAS NUNGWI
    WAZANZIBARI WA LOCAL HUKO WANALALAMIKA KWA VILE WATALII WAMEZIDI KUWA WENGI KWA AJILI YA UTAMADUNI WA KI ZANZIBAIS[​IMG]
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,297
    Likes Received: 8,922
    Trophy Points: 280
    Mbona ya rift valley kuachana na kupisha bahari huisemi?
     
  9. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    FF, sometimes you are too exreme to the extent of loosing simple reasoning.
    Kwa kuwa aliyeleta hiyo taarifa ya kuzama kisiwa cha Zbar basi alitakiwa azungumzie kuachana kwa rift valley kupisha bahari! Hiyo kwake haikuwepo, kwa kuwa unayo basi iweke hapa.
    Mbona amezungumzia na visiwa vingine pia?
    Usiwe na akili za ki-Jusa Jusa bana.
     
  10. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Huyu FF atakuwa ni mke wa Jusa ! Hivi sasa Zenj ikipotea, ile mipaka ya bahari itakuwaje?
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    watadai bahari yote ya Hindi ni znz
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hii habari nilishaisikia na kuna kisiwa karibu na India, jina limenitoka, Rais alishafanya hadi kikao cha kujadili hili tatizo akiwa chini ya maji na anapumulia mitungi ya Oxygen.

    Visiwa vingi vya bahari ya hindi vitamezwa within 100 years to come.

    Nafikiri Wazenji wa siku hizo ambao watakuwa wajukuu wa akija JUSA, watakuja Tanganyika kama Wakimbizi na si kuja kuomba Muungano maana wao kwenye Muungano wataleta nini? Kama Bahari na maji yatakuwepo kibao.

    Lakini kwa Sababu watakuwa na mafuta, basi watanunua mi-meli mikubwa sana au Miboya mikubwa na kuanza kuelea huku wakipokea kila siku vyakula na maji kutoka Tanganyika. Watabaki wakiishi juu ya maji kama wanavyoishi watu huko Thailand, Indonesia, Viet-nam nk juu ya mitumbwi.
     
  13. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa akili za "KIJUSA" wataichukulia taarifa hii kuwa ni ya kuwafanya waone muungano ni Muhimu kwao. Wandugu ukweli ni kwamba wanatamani muungano na sultanate of Oman....
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,297
    Likes Received: 8,922
    Trophy Points: 280
    Wewe utakuwepo?
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,297
    Likes Received: 8,922
    Trophy Points: 280
    Habari ni za INTERNATIONAL YEAR OF PLANET EARTH (IYPE) zinazohusu Tanzania. Au rift valley haipiti Tanzania na hauna habari kuwa itaachana?
     
  16. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bora kizame ili watu waache kutukana walezi wao
     
  17. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu umeniwahi, ni kisiwa cha maldives kipo karibu na sri lanka. Nimefika huko 2009 hali ni mbaya sana na kila siku maji yanazidi kuingia nchi kavu na kuna visiwa vidogo vimekwisha funikwa na maji watu hawajui siku wala saa. wenyewe wanasema sasa hivi likitokea janga kama la tsunami basi tutakuwa na historia ya maldives.

    Sasa hivi wanampango wa kununua ardhi nchi nyingine ili waje kuhamia baadae. Hili tatizo kwa hapa kwetu tz pia lipo kama uliwahi kuishi bagamoyo miaka ya 2000 ukienda sasa hivi utakuta ardhi imemegwa mita kadhaa na maji na pia kuna mawe ya baharini yalikuwa yakionekana miaka ya nyuma sasa hivi yamefunikwa na maji.
    ziwa victoria nalo ndio hivyo linazidi kukauka hata samaki ni nadra kuwapata
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Zanzibar si nchi ya muhimu wala ya maana ni kama Kigamboni, Kisiju.(zumbemkuu).
     
  19. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani itokee kesho!
     
  20. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Itabakia jamhuri ya muungano ya tanganyika
     
Loading...