Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar Hiyooo: Mwendo Mdundo!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Dec 15, 2011.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wanabodi,

    Recently nimefurahishwa sana na wenzetu wa Zanzibar! Kwa nini? Wemeacha kuongea sana siasa kama walivyokuwa mwanzoni wenzetu wamejifunza kwamba too much politics hazitupeleki popote, sasa wanaongelea maendeleo... Jamaa wakiendelee hivi... wabara tunaachwa.

    Angalia mojawapo haya mengi SMZ inayofanya. Narudia kuwaomba vijana kama Zitto, Mnyika, January etc ensure we tranform politics za Tanzania bado tunaongea mambo ya kizamani, lets talk about real development....

    HabariLeo | Wakurugenzi wa Mipango watakiwa kuwajibika

    SERIKALI ya Mapinduzi ya Zanzibar imesema wakurugenzi wa Mipango na Sera watakaoshindwa kutekeleza majukumu yao kikamilifu, watalazimika kujiondoa wenyewe kwa
    sababu watakuwa wameshindwa kazi.

    Kauli hiyo imetolewa na Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Fedha, Uchumi na Mipango ya Maendeleo, Omar Yussuf Mzee wakati akifungua mafunzo kwa watendaji wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar wakiwemo wakurugenzi wa Mipango na Sera mjini Unguja ambayo
    yamefadhiliwa na Jumuiya ya Madola.

    Mzee alisema Serikali malengo yake makubwa ni kuona wakurugenzi hao wanakuwa wabunifu katika maeneo mbalimbali na baadaye mafanikio makubwa yanafikiwa.

    Alisema wakurugenzi hao kutokana na majukumu yao makubwa wao ni kiungo kizuri kati ya wizara na taasisi zote zilizomo katika wizara hiyo.

    "Wakurugenzi wa Mipango na Sera ndiyo tegemeo kubwa la mafanikio katika wizara zetu za
    Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar...tunawataka wawe wabunifu katika utendaji wa shughuli zao za kazi za kila siku," alisema Waziri huyo.

    Aidha, alisema wakurugenzi watakaoshindwa kutekeleza majukumu yao, itakuwa wameshindwa kazi na hivyo watalazimika kukaa pembeni kutoa nafasi kwa watendaji wengine.

    Alisema Rais wa Zanzibar, Dk. Ali Mohammed Shein ameamua kuunda Idara za Mambo ya Utafiti na Sera katika kila Wizara kwa lengo la kubuni uwezo na mambo ya utafiti katika wizara hizo.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    Kumbe nako wamesema! heri mimi sijasema, kwi kwi kwii kwiiii
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,125
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    things are easier said than done!!!
     
  4. d

    dada jane JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata PINDA amesema bana.
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Let them walk their talks
     
  6. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sasa Nungunungu, haya yanatofauti gani na ya magamba kuwataka wenye magamba kujipima na kujivua wenyewe? Je, hii inatofauti gani na ile kauli za kina Pinda kuwa wakurungenzi watakaoshindwa waachie ngazi?

    Taabu kweli kweli
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,526
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Mbona hizo kauli za serikali ya sisiem kuwataka watumishi wake wajiondoe wenyewe tumezizoea? Cha ajabu hakuna hata mmoja aliewahi kujiondoa mwenyewe. Basi utajiuliza je kila kitu kiko sawa? Jibu ni hapana! Zaidi ya asilimia 75 ya matarajio ya serikali hayatekelezeki. Lakini kwa nini basi kujiondoa hakutekelezwi? Jibu ni kwamba hizo kauli ni usanii unaowawezesha viongozi wakuu kupoteza mda ili walau waendelee kulamba posho. Hiyo ndio Tanzania bana ya wadanganyika!!
    .
     
  8. Nungunungu

    Nungunungu JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 13, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Tangu lini Kasheshe akawa Nungunungu. Muda wangu ni kidogo kuandika sana humu. Kweli wazanzibari watatuacha kwani sisi ni mabingwa wa kufanya vitu kwa mdomo; tunacheza mpira kwa mdomo, tunafanya kazi kwa mdomo. Mtu kaajiriwa na analipwa mshahara lakini anatumia hadi 4 hours za muda wa kazi humu JF na still anailalamikia serikali kutwa kucha.

    Badilikeni, maendeleo hayaletwi kwa kushinda kwenye keyboard na porojo za JF!
     
  9. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,047
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    mipango sio matumizi
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kaka naona umeibuka, karib' jamvini.
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi nachukia kweli wanaoita tanganyika, tanzania bara na kwanini zanzibar hamuuti hivyo!
     
Loading...