Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar Heroes Ikituwakilisha Vyema Kwenye VIVA 2012 Kurdistan

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kakke, Jun 7, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,718
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]Za​



    Imewekwa na MAPARA at 12:42 AM
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    zanzibar ina mwakilisha nani? si hawatutaki, sisi tulienda ivory coast, wao hawana hata shida na sisi wameenda zao huko kuhangaika....
     
  3. H

    Hute JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hao si wenzetu, hata ramani si ya kwetu...sis tumeabandon ramani ya tanganyika, wao wanaleta raman na katiba ya kivyaovyao kujitenga, wa nini sasa hawa, hata aibu hawana.
     
  4. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo ni mchezo wa mpira wa miguu kati ya Nchi mbili

    Zanzibar - Rais , Wimbo wa Taifa, Bendera, Mipaka halali ya ZNZ. Yaanii Sijui Tanganyika imefilia wapi.. agriiiiiii...

    Huu Muungano sijui ni wa aina gani kwa kweli?/????
     
Loading...