Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar hapajatulia, Maduka yafungwa mchana huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, May 28, 2012.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Niko Zanzibar hali si shwari nimeamua kuachana na mikutano yangu na kurudi bara. Kila kona mabomu, pia maduka yamefungwa na vyakula naona ni ghali ghafla.

    Muda huu naandika niko kwenye boti hakuna abiria na maduka yanafungwa .Ukaguzi ama upekuzi ni mkali hapa bandarini na boti hazina abiria si kutoka Dar kuja Unguja wala Unguja Dar.

    Kila mtu analaani na matamshi yanaelekezwa kwa KAFU huku mitaani lakini kwenye sirikali wameamua ku deal na hawa wahuni kinamna.

    Mahakama imewapa dhamana ila naambiwa wengi wameshindwa masharti na sasa kila kona mtaani kuna askari na njia zimezibwa na askari ni wa kumwaga.

    Nimeona wanajeshi wa JWTZ mtaani na hata magareza wakiwa na silaha kwenye maeneo mengi ya makutano ya barabara nk.

    Haya niko chomboni nakula maji sasa kuja bara .
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Yakheeeeeeeee waja kwa shemeji au??

    Moto mmewasha wenyewe sa wakimbiani weye??

    Zanzibari hamtutaki na sie hatuwataki rudi kibela rudi huku hatukutaki
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kusikia kwamba vyombo vya usalama viko kazini kuthibiti hao vichaa
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hivi kwa nini tunawabebeleza hawa???.....hivi wao na sisi nani atapata hasara kama wakijitenga?
     
  5. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dozi ya muhadhara iliwaingia watu moyoni, na sasa kutoa sumu inakuwa ngumu kidogo
     
  6. kalaghesye

    kalaghesye Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Katika watu ninaowashangaa kuna Wapemba (wote tu hata wale wa Unguja ni Wapemba tu) ... wao wanakaa kwenye nyumba ya vioo halafu wanaanza kurusha mawe! Hata wakijivika mabomu tutawashughulikia tu ... ni kipondo kwa kwenda mbele.
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Natamani virungu vya uhakika vitembezwe
     
  8. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Si wamebipu.?
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    These guys they love muungano hakika nimewasikia wanasema hadharani kwamba asiyependa Muungano wako wachache waomdoke kisiwani so si kweli kwamba hawapendi Muungano kwa uwingi wao na wanao ukataa wanatajwa kwamba ni ma KAFU wenye asili ya Uarabu
     
  10. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Red: limesikika hili na kwamba serikali ya pamoja indhihirika ni kiini macho na imeshindikana - wapemba on the lead. Wenye undani tafadhali tujuzeni tusiumize vichwa vya uislamu na ukristo mara muungano kumbe cowards wako kazini
     
  11. F

    Falconer JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 596
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Waandishi wengi kwenye mada hii hawana hisia kabisa ya jambo linaloendelea Zanzibar. Inasikitisha kuona watu wazima wanaandika kama watoto wa nasari skool. Hebu tupeni hoja. Jambo lolote lina sababu. Hawa vijana hawakuamka asubuhi wakaamu kufanya walivofanya. Kuna pande mbili husika nani alifanya nini ikasababisha hayo yaliotokea. Badala kuwalaumu wazanzibari in GENERAL, kwanini haingaliwi usawa wa jambo. Kama tuliungana nchi mbili, heshima iwepo na kama ni koloni la tanganyika, pia ukweli uelezwe mchana sio kujificha jificha. Wazanzibari wanadai haki yao ya kujitawala kwenye Taifa lao. Kuna makosa mtu kudai chake?.
     
  12. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kura ya maoni baba kura ya maoni!!!
    wapewe nafasi watoe maoni ndo tujue ni wachache au ni kwa wingi wao!?
     
  13. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha ha! Mnakimbilia wapi? Nyie endeleeni kuchoma makanisa huko sisi tukichoka tukianzisha msilalamike!
     
  14. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,183
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    HAO jamaa, tunawaheshimu kutowatawala kimabavu tu..watoto wadogo sana hao wanao leta fujo..Ukonga PLSS pandeni Boti...tuone kama hawajaomba amani..
     
  15. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hatuwezi kuheshimiana kama hatuja pigana vita labda ndo wanachokitaka.Mungu epushilia mbali haya maneno
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna njia nyingine ya kudai 'taifa lao' bila kuchoma kanisa?
     
  17. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna mambo nyuma ya pazia kuhusu muungano na ni siri ya siku nyingi na kwa sasa wapinzani wa zenji washajua ukweli na magamba walikuwa wanawaficha. Kauli ya magamba ya kulinda muungano kwa garama zozote, na huku tundu lissu akiwapa ukweli na wakienda misikitini na vijiweni wanasemezana lugha moja. Hili swala wakulaumiwa ni magamba na uongozi wao wallipuuzia na kutoa kauli za vitisho. Hao hawashindwi kukodi boko haram na kuanza kulipua dar wakiona hawasikilizwi. Subirini hii filamu ya magamba na uamsho wa zenji.
     
  18. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu,

    Sasa wewe unameza maji kama ulivyosema hapo juu, isije kuwa ni haya maadishi ni baada ya kuwa umepata maji saafi yenye baraka zake.
     
  19. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Si kweli, hivi hujapata kusikia matamshi ya mawaziri wa SMZ wakipinga muungano hadharani? juzi juzi tu wamepeleka kwenye baraza la wawakilishi mswaada wa kutaka wa bara wasiruhusiwe kufanya kazi Zanzibar, na umekwama kwa kura moja. Jiulize ni vipi serikali ikubali muswaada wa namna hiyo kwenda baraza la wawakilishi?

    Na si kweli kuwa ni KAFU, matamshi wanatoa mawaziri tena wa CCM, hili swala tusiliache lifike mbali.

    Ukitazama walivyokuwa wengi kwenye maandamano itakuwa ni upuuzi kuwadharau, hali ni mbaya na wala kutumia majeshi haisaidii, usijekuta hata ndani ya vyombo vya ulinzi askari kutoka Zanzibar wakawa wanawaunga mkono hawa. Jamaa walikuwa wengi mno.
     
  20. M

    Milindi JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 801
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    [COLORTaarifa niliyoipta sasa hivi,HALI YA ZANZIBAR INATISHA SANA,MABOMU KILA MAHALI NA MADUKA MENGI YAMEFUNGWA,kWA MZUSHI KUMEVAMIA BIA ZIMEIBIWA NA VIFAA VINGINE NA NYINGI ZIMENYWEKA UAMSHO WAKO JUU,KWA MBAWALA MPAKA VITANDA NA MAGODOLO VIMEIBIWA NA HALI INATISHA SANA.NDUGU WA BARA NAWASIHI SANA MUONDOKE KWA USALAMA WENU.BIA ZILIZOIBWA ZINAUZWA MITAANI 500.Ninyi mnaotaka wa bara waondoke mkimaliza tu;Mtaanza na wa Pemba nao waondoke hamtakaa salama kwamwe(JK ORIGINAL)FF0000"][/COLOR]
     
Loading...