Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar hali ni tete - Mkapa,Mwinyi,Kikwete ,Seif na Karume wapo huko

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwiba, Nov 1, 2010.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa nini polisi wavalie na wawe na silaha kama hizo hii si ni kutaka kuwatisha watu.
     
  3. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Si watu hapa wamesema Kikwete yuko Mwanza kulazimisha ushindi wa Masha mara hii tayari yuko Zanzibar?
     
  4. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Jaman huu ni uwongo?
     
  5. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Keshatoka Zanzibar na sasa kenda Bukoba!!!! teh teh teh!!!
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ndugu mambo ya Zanzibar ni mazito sana ,jana usiku yakaribia saa 7 (Usiku wa manane)aliingia Mwinyi na Mkapa baada ya kumegewa kuwa mambo yeshaliki kwa maana CUF weshazipata matokeo yote na wanangoja ushahidi kamili ,na ndio jambo ambalo limewafanya wananchi wakusanyike na leo ni kukesha hapo ,Kikwete ameingia leo jioni na wapo sehemu flani katika hoteli za kitalii wakifanya maelewano.
     
  7. c

    chanai JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hayo majamaa yako vitani? This is bad
     
  8. c

    chanai JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nohofia Seif asije kuwasaliti wapiga kura maana mambo ya siasa hayatabiriki kabisa
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa nadhani watazunguka nchi nzima manake busubuhi 2meambiwa wako mza sasa zenji!
     
  10. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,653
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wanazidi kula pesa ya kodi yetu tu
    nini wanahaha???waachie maamuzi ya wanainchi asa zanzibar
    patachimbika pale
     
Loading...