Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar haihitaji UN kuvunja muungano: Mbinu ni hii hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RMA, Nov 11, 2011.

  1. R

    RMA JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umoja wa mataifa unatambua haki ya kila nchi kujitawala yenyewe. Na hivi iwapo Zanzibar itapeleka mapendekezo yake, ni wazi yatatiliwa maanani. Lakini kwa hoja za demokrasia na style za diplomacy walizonazo UN, jambo hilo laweza kurudishwa nchini kwa ajili ya mchakato wa kidemokrasia. Wasipoangalia suala la muungano laweza kupigwa danadana na ccm kama lilivyo suala la katiba.

    Nionavyo mimi kazi ni ndogo tu hapo! Zanzibar saidieni kukiweka madarakani chama cha upinzani huko bara na mwanga mtauona asubuhi na mapema maana sote tunajua huo ni muungano wa ccm! Bila kuiondoa ccm Zanzibar kujitenga ni ndoto. Bila kujali itikadi za vyama wala dini, ungeni mkono upinzani huko bara! Hiyo ndiyo dawa!
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Natamani wangejitenga hata leo!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Zanzibar ni mzigo kwa muungano huu wa kinafiki. Ntashukuru kama tutautua huu mzigo tumechoka
     
  4. D

    Dopas JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wataweka serikali ya upinzani wakati ndio kwanza ndoa na CCM imenoga. Ndo kwanza Maalim anafurahia glasi ya wisky kadiri ya Nape. Upinzani wa CUF Zenj utabaki zilipendwa za miaka ya 1995-2005/2010. Pole yao.
    Kuhusu kujitenga natamani waharakishe. Tunajua baadaye zitazaliwa nchi mbili huko Zenj. Pemba haitakubali kutawaliwa na Unguja. Watatamani kuwa na Nchi yao wenyewe, au watatamani wabaki ndani ya Tanganyika kuliko kuwa chini ya utawala wa Unguja.
    Na Watanganyika tulioachwa kwa Wazenj kujitenga tutabaki salama. Na hapo ndipo unabii wa baba wa Taifa unatimia......
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,145
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    kwanza ndio wanaipenda sana ccm ...wamemezesha na hapo hapo wanailaumu wizara ya elimu iliyowekwa na mabwana zao ccm na mfumo ccm wanauita mfumo krosto huku umewekwa na mabwana zao cm
     
  6. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WaZnz wameshindwa kuiondoa CCM Znz miaka yote hii kwa tofauti ya 1% ya kura then Leo ati wake kusaidia Bara?!!
     
  7. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Zanzibar igeuzwe Wilaya tu
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na jinsi hali ilivyo, wakishafanikiwa kuvunja kuungano, kitakachofuata ni kugawana visiwa!!!
    Waarabu na waafrica
     
  9. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    asante kiongozi
     
  10. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    hawa zanzibar kwanza nimeshawachoka,hawa sio watu wa kujadiliana nao ,wakijiunga chadema mimi nitatafuta chama kingine yaani mindset yao watakiuwa tu chama hawa ,yaani ni kichwa ngumu ,ni kama mwanamke anayetembea na kimini bila kuvaa chupi hata umfunde vipi utamkuta kajitanua tu.
     
  11. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wapemba hawana lolote la kutuambia, kama kweli wapo siriaz watoe hii nchi kwa Pipoz pawa wapewe kakipande kao wasepe, kwanza wanatutia jasho tu, waende zao huko wakale urojo.
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Who thinks that we need Zanzibar! Wajitenge hata leo
     
  13. m

    mzaire JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na Tanganyika mtagawana mikoa ya kaskazini na kusini.
     
  14. b

    bdo JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,135
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    nimewachoka wazanzibar!
     
  15. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuvunja muungano kwa sasa kutakuwa na hasara kubwa kuliko faida...... tufikirie mara mbili mbili
     
Loading...