Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZANZIBAR,DODOMA NA MOROGORO kuamua mshindi 2015

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jingalao, Jun 5, 2012.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    nimejaribu kuangalia mwenendo wa mabadiliko ya kisiasa nchini na kujionea kuwa sehemu muhimu ambazo ccm hawatakiwi kufanya kosa ni zanzibar,dodoma na morogoro.
    Hata chadema wanalijua hili ndio maana maandamano na uhamasishaji hayajafanyika katika sehemu hizi.kote huku ccm ina nguvu ya kutosha ambayo haijaathiriwa na chadema na pia haijaathiriwa na uchaguzi wa 2010.
    Naamini M4C itapata changamoto kubwa katika maeneo tajwa na hii innafanya maeneo haya kuwa na majimbo muhimu uatakayoamua musyakabali wa nchi mwaka 2015.


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  2. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    majaribio ya kweli ya M4C ni pale watakapoingia sehemu hizi nilizozitaja.


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mara ya kwanza mlikuwa mnasema dar, dar ilipo amka mkasema kusini, kusini wameamka sasa mwasema morogoro na dodoma. wapiga kura wa dodoma na zanzibar ni sawa na wapiga kura wa songea tu. mwakuu huu ccm mtajibeba.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mmmm,,,,,,dodoma nadhan kumeshaathirika,,,,ukiizungumzia moro,,,u mean manispaa au wilaya zake???maana kama kilombero kwa yule mbunge wa chadema alofariki,,,,naona mteketa hana nafasi,,,,CHADEMA wakipanga nyc person watashinda,,,tuje kilosa kati kwa mkulo,kwa sasa hakubaliki,,,,,anabebwa na wazeee,,,,so vijana wakiamua wanamtoa(ametoka marmo,,,,itakua yeye),,,kwa moro mjini(unpredictable,,,,abood na hivi huwapa mabas ya kuzikia raia wale sijui),,,,,siwez kupaongelea sana
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtasema yoooote safari hii
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    Zaznibar ina wapiga kura wangapi?
     
  7. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zanzibar si ndo hao hawataki Muungano!Ukiangalia Dododma ni kati ya mikoa ambayo haina maendeleo makubwa, wakina matonya kibao. Kwanini hata wanawangangania hawa mafisadi, hawataki maendeleo.
     
  8. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kipimo ni M4C,kama mnajiamini nendeni dodoma,moro au zenji tuone.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kilombero iko juu kwa upinzani. Hata Zanzibar am sure.
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kama milioni moja point tano hivi.


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    acha uongo, wapiga kura ni kama laki 4! Hiyo ni idadi yao wote
     
  12. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ina wapiga kura sawa na wa Arusha mjini
     
  14. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Jingalao,
    Utakumbuka kwamba kabla CHADEMA haijafanya ziara huko Kusini mlikuwa mnasema CHADEMA haina mvuto huko na ndio ngome pekee ya CCM iliyobaki. Leo imeenda huko na baada ya ngome kusambaratishwa mnajidai ngome yenu ni Dodoma na Morogoro. Mtacheza ngoma ya CHADEMA mpaka 2015.

    TUMBIRI (PhD, Hull University - UK),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
  15. M

    Mnyalu-DSM Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimefurahisha na username ya mtoa maada.Likanijia wazo kwa utani kwamba huenda jina linaendana na maada.

    Lakini kwa mtazamo wangu,binadamu hukubali mabadiliko ya kifikra.Leo unaweza kuwaona na mwelekeo wa itikadi ya magamba kwa vile walidhani wapata haki zao kupia magamba.Na baada ya m4c kuingia na kuwapa shule, ndugu yangu ''jingalao'' utashangaa walivyo waelewa kuliko hata wale wa A twn na Drs.Watanzania tuna uchu na mabadiliko.Tumechoka kudhalauliwa na sera za kiunyonyaji na manyanyaso na vitisho.
     
  16. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jingalao,
    Ukiona umemshika loba kibaka shingoni alafu analia lia na kusema kwamba mbona hunishiki kiunoni ujue loba imekubali, hivyo endelea kumshika na usiachie. Lakini ukiona umemshika ametulia tuli basi ujue umeliwa na muda wowote anaweza kukuponyoka. Nadhani umeelewa somo! TAKE CARE.

    TUMBIRI (PhD, Hull University - UK),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    unamaanisha watu wenye umri zaidi ya miaka 18 ni 1.5 milln?? na population nzima ni watu wangapi?
     
  18. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,490
    Trophy Points: 280
    jingalao, itoe Zanzibar kwenye hiyo hesabu yako ya kuungaunga, visiwa vya Unguja na Pemba havina impact yoyote ile katika kura ya kumtafuta Raisi wa Jamhuri ya Muungano. Kwanza idadi ya wakazi wote wa visiwa hivyo pamoja na ambao hawajazaliwa kwa ujumla wao hawafiki hata milioni hiyo moja point tano uliyoitaja!

    Mwaka 2010 kura zilizomweka Dr. Shein madarakani hazikufika hata laki mbili...in actual fact zilikuwa 179,809 tu! Hata wenye sifa ya kupiga kura kwa ujumla wao hawafiki laki nne. Matokeo ya Referendum ya tarehe 31 July 2010 kura za ndio zilikuwa 188,705 na hapana zilikuwa 95,613...jumla ya kura zilizopigwa ikiwa 284,318 tu!

    Raisi wa Muungano anaweza kupatikana bila hata kura moja ya Mzanzibari, huo ndio ukweli!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mafanikio ya M4C mnayapiwa kwa kigezo/vigezo gani?
     
  20. n

    ngoni85 Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kaka Morogoro ipi hiyo unayoizungumzia?,Kwa mfano Kilombero Chadema ilichukua CCM wakaiba kura,Mvomero kwa Amos Makala Chadema nako walichua,CCM kama kawa wakachakachua,Chadema wakachukua tena jimbo la Ulanga iliyokuwa ya Juma Ngasongwa,jamaa wakaiba tend kama kawa!,In short CCM hawana Chao Morogoro,Kwani hata Manispaa,Moro rural,Mikumi,Hata Kilosa ukipigwa uchaguzi CCM watayatema majimbo yote,People in Moro are sick n' tired of their rubbish!,Sijui huko Dodoma na Zenji,But in Moro CCM is dead n' gone!
     
Loading...