Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar: CCM wagoma kusaini matokeo!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BONGOLALA, Oct 31, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    source TBC1
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watasaini tu..
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,753
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Any details pls, mbona umeleta heading tu?
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Best toa kwa ukamilifu hizinusu nusu zinatufanya tuwe na maswali mengi na si kila mtu anaangalia hiyo tv!
     
  5. c

    chanai JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka na idadi ya kura hapa kama zipo. Sikio la kufa halisikii dawa
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kuna watu wana makusudi mbona unaleta habari nusu nusu to me habari kama iyo ni udaku.
    Lete full details
     
  7. c

    chanai JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walizoea kuiba kura sasa maji yako shingoni
     
  8. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,222
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Figures please!!!!
     
  9. T

    TOVELA KONENA New Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe ukweli wa mambo juu ya hilo
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    ruvuma werawera chadema!morogoro wanatuangusha
     
  11. E

    Eliyona Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na ajabu zaidi, maji yako shingoni wao wanahangaika kukunja suruali.. Bozos!
     
  12. e

    ejogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    weka details basi!
     
  13. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Morogoro tatizo njaaa sana maeneo yale ya kihonda, dark city watu choka mbaya. So far Tanzania hii ndiyo nilitamani kuzaliwa zamani na sasa naona fahari kabisa kabisa kuzaliwa hapa....wera wera
     
  14. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hizi habari za ruvuma zaweza kuwa kweli maana nawajua wale na ninajua kwa nini...siri ya ushindi naijua mwenyewe
     
  15. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Buhahahahahaha mpendwa mbavu zangu mie jamaniii
     
  16. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Inaonyesha ni mkakati wameweka ,majimbo mengi kama si yote wamepoteza na kwa kweli wamekataa kuweka saini ,maana wamelazwa chali au tuseme kwa ufupi wamelazwa kifudifudi ,na ndio ukaona matokeo yamesimama na kituo wamekifunga (Kituo kilichokuwa kikirusha matangazo ya matokeo kutokea Bwawani Hotel) ,Na huko Pemba ni landa slide madongo kuporomoka au wapemba wanasema ni ushindi wa Zilzala(tetemeko la Ardhi) sio tsunami kwani tsunami hutokna na hilo tetemeko sasa safari hakuna tsunami ni tetemeko mojakwa moja.
     
  17. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ah ina maana hawatangazi matokeo tena? Mkuu mbona hutupi updates?
     
  18. A

    August JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,676
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    zanzibar cuf, uungano chadume
     
  19. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Wamezima mawasiliano na vyanzo vya habari ,kuna wasiwasi huenda mambo si shwari tena ,kuna jamaa wa ZEC kapigwa na kupewa kisago cha mbwa koko ,unajua bado kuna watumiwaji na hao ndio wanaoharibu mambo ya kiuchaguzi kuanzia karatasi ,hakuna hata kitu kimoja kilichopungua ,hizo ni mbinu za wizi tu si Zanzibar si bara ,vitu na vifaa vyote vimetimia kabisa ,maana vimelipiwa na vinatoka huko vilikotoka kwa dhamana haiwezekani kutokee kasoro.
     
  20. m

    maskin Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    kwani tume ya uchaguzi si wanajua chama kikigoma kusaign inakuaje wamwulize salmin amour alikuaje rahisi kwa hiyo haisainii seif raisi zanzibar
     
Loading...