Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZANZIBAR - CCM & CUF washerehekea ushidi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mgombezi, Nov 2, 2010.

  1. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida hapa UNGUJA wanachama wa CCM na CUF wameonekana mitaani wakishangilia ushindi kwa pamoja. Wanachama wa CUF wanathibitisha maneno ya Maalim Seif kwamba ushindi ni wa Wanzanzibari wote.
     
  2. emmathy

    emmathy Senior Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hiyo safi sana, wamedhihirisha maisha baada ya kupiga kura.
     
  3. K

    Konaball JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    na nyimbo zao CUF mlisema raisi awezi toka Pemba mbona huyu katoka CHOKOCHO
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    PEMBA (CUF) IMESHINDA.

    RAIS NA MAKAMU WA KWANZA WANATOKA PEMBA. BUSARA ZA SEIF ZIMESAIDIA, ANGEKATAA MATOKEO SAA HIZI TUNGEKUWA TUNA MISIBA SI CHINI YA 100.

    BRAVO SEIF, KWA KUFUNIKA KOMBE ILI MWANAHARAMU APITE. MUNGU ATAKUZAWADIA MEMA MBINGUNI. URAIS NINI BWANA?:yield:
     
Loading...