Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar: Baada ya Pengo kukaa kimya Maaskofu waamua kumvaa Sheni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zanzibar huru, May 30, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. z

    zanzibar huru Senior Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pengo amekuwa sidelined baada ya kuonekana kuwa bado anasubiri draft ya tamko kutoka kwa bosi wake Vatican.
    Sasa Maaskofu wengine wameamua kuachana naye na wamedemand kuonana na sheni ili wamsomee riot act.

    Pengo badala ya kuonyesha kuwa yuko tayari kuwa pamoja na wakristo wengine regardless of their sect kaamua kunyamaza kimya na hii kwa kweli inasikitisha sana.

    zaidi soma hapa:

    Z
     
  2. M

    MAKAWANI Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ulitaka atoe tamko gani? Hakuna tamko zuri kama kukaa kimya na kumwachia mungu awafunze adabu mmoja baada ya mwingine! Nakuhakikishia haponi mtu katika hili!
     
  3. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,165
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acha uchochezi mleta mada, Serikali ya ccm ndiyo kulaumiwa maana haya yanafanyika chini ya utawala wake. Cardinal Pengo anahusikaje au mnatafuta pakuanzia vurugu? Wenye uelewa mpana huwa wanaona mbali siyo we kama we usiyeona mbali kwa sababu unazojua mwenyewe.
     
  4. z

    zanzibar huru Senior Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ishu hapa ni maaskofu kuamua kwenda rogue

    safi sana hii
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Kardinal Pengo ana akili zake timamu. Kama ataongozwa na jazba lazima ataharibu mambo. Kwenye matatizo kama hayo, hekima ndio inatangulia mbele. Hakuna sababu ya kupigizana kelele na wendawazimu maana mwisho wa siku itakuwa ngumu kujua between them nani ndio mwendawazimu. After all, imani ya mtu iko kwanza ndani ya roho yake...kubomoa kanisa au msikiti, haina maana kutamfanya mtu asiwe na imani. Hatubadili imani kwa kupigwa mikwala au kwa mashinikizo...tunasukumwa na hiari yetu zaidi
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wewe ndio mpuuzi kabisa! Pengo anahusika vipi! Kwahiyo mmechoma makanisa ili Pengo atoe tamko!? Sikujua kama nchi yangu Tanganyika imeungana na watu wenye akili za namna hii!
     
  7. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Kanisa katoliki halikurupuki hata siku moja ndugu. Inasemekana ni moja ya taasisi zinazoongoza kwa umakini. Hatuhitaji matamko matupu ndugu.
     
  8. i

    isotope JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 2,404
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kasome upya ile memorundum of understanding mnayoipigikia kelele kila siku. nikukumbushe tu kuwa dhamira ya ile memorundum ni kuwa serikali itafidia mali na miundombinu ya kanisa zitakazo haribiwa na waislam. Hivyo basi, Muadhama hana haja ya kutoa tamko zaidi ya kupeleka bill serikalini.
     
  9. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Mwanzisha huu uzi unaakili za mbayuwayu sana.
    Halafu napata wasiwasi na ID yako inaonekana umeianzisha kwa ajiri ya uchochezi tu??
    Nimekuwa nakufuatilia tokea fujo hizi zinaanza wew uko bize sana na uchochezi wa kitoto.

    Ngoja vijana wa kova wawa adabishe kwanza wakishindwa ndio tutaomba tamko la PENGO.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Pengo anaifahamu vizuri serikali kwamba wataitikia tu kisha hakuna kitakachofanyika, subiri uone
     
  11. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ushindwe na ulegee kwa jina la Kristo!
     
  12. z

    zanzibar huru Senior Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa hawa maaskofu wao wanaenda kinyume na pengo au?
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    kwani wewe inakuhusu nini!?
     
  14. Mama Yeyoo

    Mama Yeyoo Senior Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuchoma hayo makanisa mmemkaribisha Mungu apigane upande wetu...lengo mkidhani kuwa Pengo atachochea zaidi chuki limeshindikana kutimia...sasa tulieni tu muendeleze ushetani wa kufanyia vurugu wasio wa imani yenu na hakika km ilivyo usiku na mchana Mungu wa kweli anahesabu maovu yenu na yeye aliye hakimu wa haki atatoa hukumu stahili wa waliofanya haya...Km unasubiri ya Pengo basi endelea kusubiri kwani inaonyesha chuki ndani yakohaziwezi kuzuiwa....maaskofu wana uhuru wa kusemea majimbo yao yaliyoathirika....amani ya Mungu iwe nawe
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nadhani mdau alijoin JF maalumu kwa ajili ya ishu za Zanzibar.
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Zanzibar huru, Kikwete hajasema chochote hadharani, lakini waziri wa mambo ya ndani na IGP wametoa statement. Je, hapo tuseme Rais amekuwa sidelined?

    Yote tisa, kumi, Mh Abood ndiye amekuwa mstari wa mbele kutoa msimamo (I believe) was SUK, Je, hapo rais Shein amekuwa sidelined?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...