Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar baada ya Mfungo inatisha Wandugu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Sep 1, 2011.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Habari za ukweli na si za kuokoteza..jana mara baada ya Waislam kusherehekea sikukuu ya idd kwa Raha kabisa mustareheee..,Wale ndugu zangu wa starehe za kupita kiwango yamewafika.

    Wadada wawili walilewesha chakariiiiiii usiku kucha baada ya kudharau kuliacha fundo la mwisho wasije umbuka.Vijana wasio na staha wakawachukuwa wakiwa chakari kabisa na kuwapeleka walipotaka wao na kuwafanya walivyotaka wao..Kisha karibia saa 12 asubuhi leo wakawapakia kwenye gari mpaka eneo la Lumumba wakiwa hoi na kama walivyozaliwa na kuwaacha mtaani peupeee...
    Huruma ikawajia wababa wakawasiriti kwenye nyumba zao mpaka sasa wapo ndani.Sijui kama na wao wamewasitiri kwa wema au ndiyo sikukuu iendeleeee!!!!! Hebu wadau semeni lolote....
     
  2. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ujinga tu ulionao, hapo Zanzibar inahusika vipi, tabia ya mtu ndio tabia ya eneo? mbona mambo mengi tu yanatokea kwako huyasemi. yale yaliyomkuta Dada yako kule Mwanjelwa umeyasahau? au nae alikuwa anaiwakilisha bara?
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hii habar ya Mipasho inakaa vip ktk jukwaa la siasa??.
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,036
    Trophy Points: 280
    Tuseme nini mkuu? Hayo ni maisha yao. Jana mambo kama hayo yalitokea Manzese, Mbagala kiburugwa, Buguruni (Sewa Bar), n.k
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Kweli nimeamini ule utaratibu wa JF, waliosema kuzichuja thread then ndio wanazipost nimeukubali kama hii thread kwenye jukwaa la siasa nzuri sana
     
  7. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huo ndio mshahara wa dhambi. Dhambi imezaa mimba,sasa bado mauti.
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,001
    Trophy Points: 280
    huh....................
     
  9. k

    kicha Senior Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ni unafiki tu ulokujaaa ulikua unapenda uckie wana jf waanze kuitukana zanzibar ilia roho yako itulie, unaonekana huna hata uwezo wa kuwa memba humu bac tu kujaza upupu
     
  10. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,834
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    aaaah. HILI NI JUKWAA LA SIASA SIO UDAKU. MPELEKEE NEWS HIZI SHIGONGO UONGO MBAYA ATKUPOZA TU BILA WASIWASI.
     
Loading...