Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar baa zinachomwa, Nigeria Baa zinapigwa mabomu watu wanakufa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meddie, Jun 27, 2011.

  1. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    jamani waislam chonde chonde acheni mauaji, acheni kuuwa wenzenu!!
    mmezidi na ukatili zidi ya ubinadamu!!
    (hapa hakuna siasa, kuogopana wala kupotezeana kwa maneno ....eti ooh siyo wote, ama unaleta udini...ukweli ni kwamba ideology iliyoachwa na mohammed kabla ajafa ndio mbaya...eti ukiua unapata dhawabu - wanawali 70!!! mbaya mbaya mbaya.)
    BBC News - Nigeria Boko Haram Islamists 'bomb Maiduguri drinkers'
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    awa wanadamu wazandiki yaan..anaenda kuchoma bar wakat katoka kumkandamiza shoga apo kona au katoka kwa kimada na kiunon kajaza mahirizi....wanachoona dhambi ni bia tu ayo mafurushi mengne awayaon?
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio kawaida yao hao waislam tatizo wanaona Dunia yao hamna mwenye kustahili kuishi......wanaona makosa ni kunywa bia tu mengine hawaoni kama kusengenya na vitu vingine.
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Duh kumbe kunywa bia ni dhambi kubwa kuliko kufuga majini.
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,111
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    ni kweli bwanaaa mijitu mingine cjui ikoje? ndani utakuta ina majini kibao inafuga , vitoto vya madrasa linalawiti ,linawanga usiku na mchanaa! mwez mtukufu ndo linazidisha zinaa +kitimoto a.k.a (noah) af linaona pombe kharam, kumbelenyewe ndo janaharam!shem on you woote wakihivi
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    dini ya haki is above the law
     
  7. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuweni makini sana na mabo yanayohusu imani. Ni hatari sana kwa uvunjifu wa amani. Huwezi ukawa unaondoa boliti wakati una kibanzi. Ukienda pale Muscat Airport unakuta wanauza pombe kwa raha zao. Mbona wao hawayachomi? Au pale ndio halali na ni nchi yenye sharia?
     
  8. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    waislam watu wa ajabu hata aliyesoma hamnazo kabisa!! zanzibar mtu aliye na mtoto mlevi anasemwa kila aendapo ...ooh mshenzi huyu mtt wake hafai! lakini mtu mwenye mtoto ****** huyu hana tatizo!
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    habari zao nyeusi
     
  10. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kuna mesiup allifanya mwalimu ni kutuunganisha na kaliba hii

    mix with yours
     
  11. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hili ni moja kati ya Kero za Muungano.

    WaZanzibar hawataki kilevi na wameliweka wazi kabisa hata Ufadhilli wa TBL hakuna Zanzibar. Sasa waBara mnalazimisha nini?

    SULUHISHO vunjeni muungano ili Zanzibar ijiunge OIC na kujifanzia mambo yake yenyewe.
     
  12. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kuvuta bangi ni sunna, kulewa ni dhambi?
     
  13. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kama karne ya 18 wakati wa catholics walikua wanafanya mapinduzi ulaya, na waliua kila mtu who was against their religion or the pope.
    Subirini baada ya miaka ya 50/100 ijayo, dini lingine litakuja na mikakati/unyama kama huu au zaidi.....
    Yetu macho
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    MS ukisikia UDINI ndo huo sasa.
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe MS ni initial ya mse-nge
     
  16. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufirana suna wa sunat ila pombe haramu. Muungano ufe waendelee kufirana na wanywa pombe waendelee.
     
  17. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umesahau Senegal "Protesters burn church, destroy bar in Senegal," from the Associated Press, June 26
    Allahu Akbar........ Shetani ni Mkubwa.........
     
  18. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
     
  19. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kipi afadhwali Kuchoma mabaa au kuuwa Albino na vikongwe? Mbona sisi hatusemi.

    Ndio maana Bw yesu alisema Ondoa boriti kwenye jicho lako kwanza kabla kuliondoa kwenye jocho la mwenzako.

    Jisafisheni
     
  20. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanaingilia uhuru wa wanadamu hadi ndani. ARMNEST INT WAPI?
    Chama cha walevi wapi?
    Tutetee haki yetu!
     
Loading...