Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zantel yatoa punguzo la modem zake 50%

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Dio, Apr 7, 2011.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Zantel wamepunguza bei za modem zao kwa
    50% na sasa zinauzwa kwa TSH 25,000 badala ya TSH 49,900. Vile vile wameongeza baadhi yavifurushi vimeongezwa kwa 100% bilakuongeza bei.
     
  2. N

    NIMIMI Senior Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu samahani 'MODEM' ni nini? Na kazi zake ni zipi?
     
  3. OPTIMISTIC

    OPTIMISTIC Senior Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba kuuliza, inawezekana kuunlock hiyo modem ya zantel kwa sababu coverage ya zantel ni ndogo mno
     
  4. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    is this tecnology news or its an advert?kuna subforum ya matangazo madogo madogo.
     
  5. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mnisaidie namna ya kuchakachua!
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nafikiri cyo mbaya kuwekwa hapa coz wanajukwaa hili hatujambo kwa kuchakachua.
     
  7. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wataalam wameshakusikia na watakujibu ombi lako.
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    sijui kama ntapata connection nikiwa Ununio
     
  9. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Aise sasa hawa jamaa wamebakiza kuzigawa bure 2 mitaani. Yaani hapo ukiichakachua ukweka Airtel with 400MB for 2500/= sijui unataka nn zaidi. I love it,ila wachakachuaji waichakachue kwanza.
     
  10. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hzo kuchakachulika na utumie line za GSM ni ndoto!kip dreamin!
     
  11. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    et 500Mb 8000! Hahaha hlf wanaita spcl bundle! For sure kwa sasa huduma ya data nzur na ya uhakika ni airtel na ttcl tu!
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ungekuwa karibu ningekuzaba kibao halafu nikakwambia samahani. Wewe una access ya internet halafu haujui maana ya modem!!!!! Ama kweli kuna watanzania wavivu balaa! Huwa unatumia Google Kama umejibu ndy nakuzaba kibao kingine!
    Im sorry.:bored:
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Amoeba inaelekea unapiga sana......duh
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180

    sana tu.....ni rahisi kama kumsukuma mlevi kwenye mteremko
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hivi shemeji umemfahamisha wakati unataka ku-comment hiyo kwa amoeba?! teh teh
    Hapo kweny mabano hebu fafanua ni kitu gani, ewe malkia wa mugongomugongo!:panda:
     
  16. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na 2GB kwa Tsh 10,000, sidhani kama kuna affordable bundle kama hii Tanzania
     
Loading...