Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zantel wapunguza gharama za internet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mdhalendo, May 6, 2012.

  1. mdhalendo

    mdhalendo JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Wadau tangu juzi Zantel wameongeza vifurushi vyao vya intanet as follows 2 GB sasa ni sh 15,000 kwa mwezi, 3 days UNLIMITED kwa SIKU 3 ni Tsh 5000, NA ile bundle ya Highlife imekuwa ni 5GB kwa 35,000 Tsh kwa Mwezi, pia kuna 1GB kwa Tsh 7000 kwa WIKI, Pia kuna bundle nyingine nyongi zinazowafanya wao kuwa the most affordable in the market as we know Airtel wameshoot bei zao.p
     
  2. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Goodnews, let me visit their home page for more information. Kama ndio hivyo, big up zantel, mdumu zaidi. Ila wajaribu kuboresha modem zao za CDMA kwa wale tulio mikoani, iwe na uwezo wa kuomba bundles kupitia the same default dashboard na isiwe mpaka uwe na laini nyingine tofauti.
     
  3. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo nilipo RED jumlisha na Tsh 15000 ambayo nilazima uwe umetumia kwa mwezi. jumla utapata Tsh 50000 for 5GB kwa month.
     
  4. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo HighLife naona sasa ntaachana nayo.
    Weekend itanifaa unlimited ya buku 5 hiyo.
    Ladba ntahitaji modem nyingine. Kwa ajili ya normal connection, sijui ipi itanifaa.
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kitu 2500 kwa 400mb.Huko kwenu kwa wenye pesa tu.Hamia airtel
     
  6. The Genius

    The Genius Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado kwa hapa bongo internet services ni expensive sana hasa kwa wenye matumizi makubwa ya internet.
    Airtel 400mb inafaa kwa ku surf na matumizi madogo madogo tu, lakini si kwa matumizi makubwa.
    I think we still have a long way to go.
     
  7. The Genius

    The Genius Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi hiyo UNLIMITED vigezo na masharti havijazingatiwa? Maana tunaona kwa Voda, Tigo na TTCL speed inakuwa limited.
     
  8. W

    Whitemariam Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi mbona nikituma INTRENET kwenda 15444 Meseji inafeli jamaaani msaada plz
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nipeni ujanja wa ku subscribe hizi bundle kwa kutumia Ipad 2, 3G.
     
  10. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    zantel ni waongo sana. wanasema bundle ya wiki wakati wanakuuzia 300mb ambazo zinaisha baada ya siku2! bora tigo na voda ambako ukinunua week internet haikatiki mpaka muda uishe japo wanapunguza speed ya kudownload. ukiwapigia wanakwambia umetumia sana. huu ni wizi na wao wenyewe wanakubali kwamba ni makosa kumwambia mtu unamuuzia bundle ya wiki au mwezi halafu inakatika ndani ya muda mfupi. watu wengine hawaelewi kabisa na wanaishi kugombana nao
     
  11. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    me nahamia zangu Safari com
     
  12. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Boresha kidogo maelezo mkuu
     
  13. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Tatizo hawa jamaa hawafiki wilaya zote..ukiennda mkoa modem zao hazifanyi kazi
     
  14. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    tatizo la zantel ukimaliza bundle ndo nayo inakata lets say uranunua hiyo 2gb ukimaliza hauendelei kutumia bure kwa speed ndogo ila wana ku disconect kabisa tofauti na tigo na voda

    For my opinion bundle za tigo ndo zipo kitaalam zaidi
     
  15. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    bado hawajanishawishi-waje kivingine tena
     
  16. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haa Zantel !!! am coming back home (baada ya kuwapiga chini na kutupa modem yenu, ngoja nikaitafute na kuifuta futa vumbi).., Niliwakimbia baada ya kuforce kwamba lazima niongee kwa buku tano ili niweke highlife ya buku 10 kupata 2gb kwa wiki...

    LAKINI

    I hope hii unlimited kwa siku tatu haina ule ujinga wa kwamba lazima niongee masaa fulani, au vigezo vyovyote vile..,:(

    Sasa nadhani taweka kando na BANJUKA yangu ya TTCL (ambayo wana minimum ya 500/= kwa saa usiku unlimited..)

    Ukiangalia hii ni more value for money kuliko ile highlife ya zamani ya 2GB kwa wiki kwa buku kumi..., sababu sasa taweka buku tano (takula siku tatu) nikiweka tena buku tano (nakula siku tatu) buku 10 kwa siku sita unlimited.., So long as speed sio ya kinyonga au sio Unlimited ya Voda ya 700Mb
     
  17. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Airtel bado wapo juu.
     
  18. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    safaricom ya kenya ipo hapa bongo?
     
  19. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hilo ndio tatizo sugu la hawa jamaa
     
  20. b

    balzac Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    hapo kwenye bold, angalia usikute unakosea spelling tu. bado hiyo bundle ipo
     
Loading...