Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zantel wanakuja na modem 21Mbps kwa 60000

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Paje, May 8, 2012.

  1. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Tanzanian operator Zantel has begun offering its 3G services in Zanzibar. CCO Ahmed Mokhles said alongside the 3G launch, Zantel will be offering two types of modem. The Huawei E3131 has a speed of 21 Mbps and will be retailing for TSH 60,000 and the E303 with a speed of 7.2 Mbss will be retailed at TSH 30,000.

    sorce: Zantel launches 3G in Zanzibar, offers Huawei modems - Telecompaper
     
  2. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
  3. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Kwa TZ kuna mtandao unaotoa huduma ya internet kwa speed ya 7.2 mbps?
     
  4. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 402
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    wanataka danganya wadanganyika. kuna haja gani ya kununua modem ya 21 Mbps wakati hata hiyo speed ya 7.2 Mbps tunaisikia tu. Pambaff
     
  5. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    hujaipatia mistrari yake . cheki mimi....... View attachment 53835
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,857
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    umekuwa connected kwenye tower ambayo haiko buzy nini? aisee!
     
  7. a

    alikhalef JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 633
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    ambaye amenunua modem hii just PM me plssssssss
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,333
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Damn, mzei, that some serious juice you are squizn out there, uko wapi mkuu wangu? Huku mamkoa ni ndoto kushusha vitu kwa spidi hiyo!
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,333
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hiyo ya 21Mbps ni utata!
     
  10. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    just a piece of advice. musiwe na jazba wala papara nayo, kuhusu hii ya 21Mbps nimewahi kuona comment kuwa haichukui zaidi ya mwaka inakufa. wanailalamikia hivyo, kwani ina heat sana. bora ununue mbili za 7.2 Mbps kwa buku 30 30 kuliko kutoa 60. lakini kama unataka kwa fahari ya macho, sawa.....si dhanii kama utapata angalau 15Mbps.
     
  11. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    MMHHHH Download manager yako inasema transfer rate ni 778kb/sec yaani hata 1mb/sec hujafika wakati dashboard yako ya airtel inaongopa na kusema 7mb/sec hizi dashboard mpya kama za tigo, airtel na voda zinadanganya transfer rate. mimi nimeshafuatilia sana wanadanganya. uzuri nina dashboard ya zain (ile ya zamani) hii huwa inanipa transfer rate sawa sawa na download manager inavyosoma.
     
  12. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    mkuu hebu tufafanulie hizo ni za aina airtel hizo ni zaina gani au ni hizi hizi za kawaida au kuna maujanja za kufaya
     
  13. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 18
    Ni kweli kabisa,coz mi nimehusika kwenye installation ya hiyo 3G,na this time twajiandaa kufanya DRIVE TEST yake,wadau wakae mkao wa kula tu
     

Share This Page