Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZANTEL: Tunaomba Maelezo katika Hili

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mdau, Jun 18, 2010.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ZANTEL: Tunaomba Maelezo katika Hili
    Mimi ni mteja mzuri sana wa ZANTEL,hasa katika huduma za internet.....nina malalamiko mawili na hawa jamaa....kwanza: Ukiweka PLAN DAY ya siku moja (TShs 6000), kabla haujatumia MB 200 zikafika, inakata...

    Pili, hivi RUVUMA mwakilishi wa hii KAMPUNI NI NANI? Sehemu iliyokuwapo ofisi yao karibu na CCM mkoa,kuna kontena limefungwa,tetesi ni kwamba muhusika alikula hela akatoroka,kuna mlinzi tu,eti ndio anasajili simu pia,ukifika unapewa karatasi ukatoe copy wewe mwenyewe,then ndo uandikishwe,ukiondoka hupewi hata udhibitisho kwamba umeandikishwa!!!

    CUSTOMER CARE IKO WAPI HAPA JAMANIIII!!! Tafadhalini tunaomba watueleze haya mambo yanaenda vp,huduma zao za DATA tunazikubali,lakini haya mengine ni utata!!!!! ​
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Uzo mtupu
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Tshs 10,000 = 200 MB so Tshs 6,000 itakuwa 100-150 MB ni sawa inavyoisha.
     
Loading...