Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zantel Ni Waongo? Hawana Maadili ya Biashara?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Lyambaa, Mar 3, 2011.

  1. L

    Lyambaa Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kampuni ya simu ya zantel kila ukinunua muda wa maongezi wanatuma msg ya ofa ya muda wa kuongea kulingana na pesa yako. Jana tarehe 2/3/2011 niliongeza sh. 5,000 kwenye simu yangu. Ilikuwa na sh.1,070 kabla, ikaongezeka na salio likasomeka ni sh. 6,070. Wakatuma msg na ninanukuu " Nd. Mteja umepata 1,000 Tsh kama bonus ya muda wa maongezi inapaswa itumike 03/08/2011." Mwisho wa kunukuu. Leo tarehe 3/3/2011 nimepiga simu kwa mtu mwenye line ya zantel na kuonge kwa dakika 1:42 Kuangalia salio nikakuta ni sh. 5926. Sasa najiuliza, hiyo dakika 1 sekunde 42 zantel kwenda zantel imegharimu sh. 1,144? Kumbuka sh. 1,000 ni bonus. Ina maana kila sekunde imenigharimu sh. 11.22? Hali hii sio mara ya kwanza kunitokea. Naomba kueleweshwa kuhusu hizi bonus.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hii mitandao we acha tu. Niliweka buku kwenye tigo, nimefungua page ya kwanza ya yahoo hela yote imeenda na hapo hapo nikawa disconnected.
     
  3. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,168
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    6070-5926=144
     
  4. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hapo bado ofa ya buku ndiyo maana analalamika mkuu
     
Loading...