Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zantel msipojirekebisha natupa ama kuchakachua modem yenu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mirindimo, Apr 12, 2011.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Haiwezekani ninunue 500 MB juma pili leo juma nne ziwe zimeisha huu ni WIZI,au rate yenu mnakata vipi? msiniforce niwachakachue ili nitumie bure ninaweza kufanya hivyo ila niliheshimu huduma yenu inabidi na nyie mtuheshimu la sivyo nawachakachua...........
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwanangu tuchakachue tu coz na mimi wanakula hela zangu kinoma. Kama waweza nielekeze hiyo mbinu nichakachue.
     
  3. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ndugu Mirindimo, jee umedownload vitu gani? mfano, ukidownload movies kwenye youtube, muziki au ukiwa laptop yako umeiweka kwenye automatic updates halafu ikaanza kudownload zile files, basi hapo utakuwa umeliwa kwa haki.

    Kwa akina sisi hiyo 500 MB siyo kitu cha maana kwa vile siku moja tu itakwisha kutokana na wingi wa files tunazodownload na kuupload.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hizi modem ndipo wanapoiba vizuri
     
  5. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,596
    Likes Received: 1,304
    Trophy Points: 280
    Mkuu hawa watu siyo wa kuhurumia wala kuheshimu sijui kitu gani! Tuwachakachue tu Mkuu mimi nimeshindwa kuendelea kutumia modem ya VODA yaani nikiweka vihela vyangu kabla hata sijafanikiwa kuingia kwenye mail zangu fedha kwishney sasa tufanyeje jamani? Yaani mpaka natamani kukitupa hicho kidude chao maana ku-login kwenyewe inachukua mwaka sasa modem gani hiyo wakuu? TUCHAKACHUE MKUU!
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja...................wanaJF mwanzoni nilikuwa na modem ya VODA,hawa jamaa ni noma yaani wanakula hela kishenzi...nikadhani ZANTEL itakuwa nafuu kwenda kuulizia price zao hakuna tofauti na VODA my be speed sijajua ikoje maana niliahirisha kununua...Baada ya kuona hivyo nimenunua ya AIRTEL atleast mambo si mabaya nachat vya kutosha hapa JF.................
     
  7. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zantel wanaboa kinoma eti ukinunua bundle na ukiimaliza kabla ya expire date hakuna kurolled back ili ujiunge na bundle ingine. Now nafanya upembuzi yakinifu about TTCL
     
  8. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wametumwa na wanao vua magamba ili msije kwenye forum, teeh teeh
     
  9. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ingieni malipo ya mwezi-buku 30 voda-utatumia bila wasiwasi,ku-upload,download n.k
    mtindo wa bundle mimi ulinifanya vibaya-ikabidi nigawe modem yangu ya zantel kwa mtu kama zawadi-baada yakuona sitawezana nao
     
  10. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukisha maliza upembuzi tujulise wenzio
     
  11. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukisha maliza upembuzi tujulise wenzio
     
  12. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Huduma za Zantel kweli siyo za kuridhisha. Nimewasikia wateja wa Mjini Kigoma wakisema kuwa wametapeliwa kununua modemu zao kwa bei ya promo wakati hakuna mtandao wa internet!Modemu hizo sasa ni mapambo tu!
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du wanapaswa warudishe wapewe pesa zao period
     
Loading...