Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zantel internet inachakachulika?????

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by SUPERUSER, Nov 16, 2011.

  1. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    wadau nimeskia tetesi kuna watu wamefanikiwa kuchkachua then unatumia for free..Does anybody know?..pls PM ME
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mnapenda vya kuchakachua! Lol
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ndio tatizo letu wabongo...
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Angalia wasikuchakachue na wewe.
    OTIS
     
  5. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bure ghali....! Acha kupenda vitu vya dezo.
     
  6. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Asivyo na haya eti anaomba uhalifu hapa jf
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ndio maana hatuendelei. Mambo vip shemeji?
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    safi tu..umenitenga sana, majukumu vipi?
     
  9. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lets be serious. Hivi kweli internet ya elfu mbili kwa mwezi bado mbongo anataka kuchakachua halafu atakuja hapa na yeye akidai anataka mabadiliko nchini, eti kuna mafisadi. mtu huyu akipewa shirika la umma itakuwaje? Mods msiwa-ban wenye lugha chafu ila watu cheap na moral-less kama hawa
     
  10. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loh!! yani we huna siri kabisa... nia yako ujue au ndio umewachomea hapa.
     
  11. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee Zantel wameanza lini kwa elfu 2, mi najuaa wao ni elfu 9.
     
  12. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    ipo njia,wasiliana na bwana david cameroon!
     
  13. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe...
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Majibu mengine hapa huwezi amini kama yametolewa na watu waliosoma technology
     
  15. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Yani leo nimeshangaa sana kadri navoendelea kusoma hzi post za watu nimeshangaa sana sikutegemea kweli watu mgetuoa majibu kama haya

    kweli!!? mbona mnaleta siasa hapa.. mtu kauliza swali mnaaza kum judge mara kumwambia aache hichi afanye vile.. mara ndo maana hatuendelei

    kweli unajua kipi kinachorudisha nyuma we unadhani hivi tunavocrashiana tunasonga mbele hivi tunavokaa bila kuthubutu kwl? Nyie mnasema

    kuchakachua ndo tunakijua.. vitu vingapi vinachakachuliwa na bado tunadanganyika kiulani tuu.. unadhi hizi mitandao ya simu wanacheza fair

    hawa? Tena wanatuibia haswa kila siku zinasongwa plan ya jinsi yakututeka kutuibia hela nakuturick na sie tunaona kama ni sawa tuu..

    natunadanganyika kweli.. sasa kama system zao zakizembe kwanini zisiwe hacked.. tena hii inasaidia coz ndo watajirekebisha na hivi ndo

    tunasonga.. tena mtu mpaka anafanikiwa kuhack apo ndo anaogezea ujuzi wa kitu leo ana hack kesho anajenga kitu chenye maendeleo haswa we

    unadhani wenzetu wanakaa kwa kusemana tu na siasa dialy sisizo na msingi? apa ni jukwaa la Technology bwana hivi vitu ndo vyanzo vya

    kelemishana.. mtu anauliza swali watu mnaanza siasa zenu nakumponda mpaka apo naona comments kibao nyingi ni za siasa na porojo ambazo

    hamna msingi.. yani hii kitu kinakera sana na mara nyingi hutokea humu.. ata siku moja usijione unajua na wewe ndo unamwambia mtu kipi ni

    wrong au rite au unamwambia achane na hiyo kitu..kwanza mwenyewe unahakika kuwa uko rite?.. Samahani sana kama nimewakwaza watu lakini

    ebu tubadilikeni bwana.. na pia mwache siasa humu.. Mkuu mwanzsha thread usikonde mwana kitu kinawezekana na sio tetesi na free kabisa...apa

    naanda maelezo fresh then nakutumia pm ya maelezo tosha jinsi inavyowezekana kuhack na pia uzembe ni wapi.
     
  16. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa shemeji na hili jukwaa,wapi na wapi?
     
  17. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu...we ni mwanateknolojia wa ukweli!Thumbs up!
     
  18. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama hujui kaa kimya sio unatoa comment za kudhalilishana
     
  19. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wanasiasa hatukutakini kwenye tech and science forum. you are always with the negative thinking and hopeless replies.
     
Loading...