Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZANTEL...! Hizi ndo Speed Ambazo Tumezoa na wala Hatushangai

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Biohazard, Jun 20, 2012.

  1. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
  2. cement

    cement JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata me jana hii hali imenishangaza sana jamaa wana speed ya ajabu sana!
     
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mie ndo nawakubali kwa sasa kwa sababu na download bila mawazo na kasi ni ya kutisha.
     
  4. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Constant au baada ya dakika mbili tatu inapungua?
     
  5. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    speed hiyo umeizowea tokea lini? kitu umeshakizoea ndio ukaamua kukianzishia thread leo?
     
  6. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Calculate halafu ndo utajua ni constant au vipi. Haishuki 1mb mkuu
     
  7. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Longtime kitambo... Nimeona nifungue uzi sababu mtu akipata hata 400kbps anapiga kelele. Sasa na sie wa 1mb tufanyeje sasa
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu unatumia modem model ipi na kifurushi kipi???
     
  9. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu natumia Huawei E367 uwezo ni 21mbps na kuhusu kifurushi natumia kifurushi ambacho hawajalimit speed yani full kujiachia. Ukihitaji hii speed unatakiwa kutumia line zao zantel za 3g sio zilo modem dume za CDMA ambazo hazitumii line
     
  10. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna baadhi ya maeneo tu ndio speed hiyo inapatikana, kuna maeneo mengine hapa hapa dar ni utumbo mtupu. angalia kwangu mimi nipo chini ya mnara full network. kabla ya peak hour speed haitulii. inarange between 1Mbps hadi 4Mbps. zantel.PNG
     
  11. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    nyie wote ni maafisa biashara /matangazo wa zantel. Hata kama inawezekana kudowload 1.5GB ndani ya dk 20 bei ya hiyo kifurushi kwa hao jamaa (zantel) unaweza kununulia kiwanja kule mabepwande na chenchi ikarudi.
     
  12. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Duu......... Pole sana mkuu hamia kwetu huku NGETA TEMEKE Hospital ule Sushi mkuu.

    Ila hata hiyo speed unayopata sio mbaya mkuu as long as bundle ni sri yangu imetulia hiyo.
     
  13. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sio kama unavyodhani kuna bundle ya 6000/= unapata 3days unlimited sio mbaya ukinunua hiyo.
     
  14. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    correction hicho ni kwa 5000 tu
     
  15. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Recorrection of Serious Error

    Hivi ww ni mtumiaji wa Zantel au unatumia kwa nadra. Kama una zantel hapo Bofya *149*07# then 1 then 3 then 3 ni kifurushi cha 6000/= siku tatu. Yani hiyo 5000/= ilishapitwa na wakati.
     
  16. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yuko Outdated huyo jamaa
     
  17. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mie mwenyewe nimeona huyu mtu atakua hajatumia Zantel cku kibao
     
  18. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    I dnt thnk there z any need to Rub it in! I got ya,nd yeah havent used t for a while now
     
  19. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  20. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kiddo i dnt use t anymore,i،m Mis-informed naht outdated
     
Loading...