Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zantel Ghost Bonus

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zlatanmasoud, Aug 30, 2011.

  1. Z

    Zlatanmasoud Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau ni muda sasa zantel wanatangaza watu waongeze salio kupitia Mimina huku wakipata bonus ya nusu ya salio waliloongeza. Cha ajabu bonus hii ina sifa zifuatazo.
    1. Kama simu yako inayo salio huwezi kuitumia.
    2. Huwezi ku access internet kwa bonus hiyo.
    3. Ukibahatika kuitumia kwanza utaambiwa simu yako haina salio. Hivyo kama hujui utakata simu.
    4. Inapotea katika mazingira ya kutatanisha.
    Kwa hoja za hapo juu, ndo maana nasema hii ni GHOST BONUS ya kulaghai tu Wadanganyika.
     
Loading...