Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zana za jwtz

Discussion in 'Jamii Photos' started by MWANAWAVITTO, Oct 4, 2012.

  1. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tazama zana za JWTZ, hii ni moja mizinga ya jeshi letu pamoja na ndege
     

    Attached Files:

  2. M

    Msabaha lk Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    SASA TUTAJUAJE KAMA ZINAFANYA KAZI? nikama magari ya zima moto mkwara mkubwa kumbe maji hakuna. hizo za kichina!
     
  3. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    MWANAWAVITTO ... hivyo ni vitu vya kizamani!, na wala siyo reliable tena katika vita vya kisasa ... siku hizi silaha ambzo zipo juu ni Unmanned aerial vehicles (UAVS)

    Unmanned aerial vehicles (UAVS), also known as drones, are aircraft either controlled by ‘pilots' from the ground or increasingly, autonomously following a pre-programmed mission. (While there are dozens of different types of drones, they basically fall into two categories: those that are used for reconnaissance and surveillance purposes and those that are armed with missiles and bombs.

    The use of drones has grown quickly in recent years because unlike manned aircraft they can stay aloft for many hours (Zephyr a British drone under development has just broken the world record by flying for over 82 hours nonstop); they are much cheaper than military aircraft and they are flown remotely so there is no danger to the flight crew.


    [​IMG]
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuwa na hii kitu itatuchukua miaka mingi sana Tanzania
     
  5. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Hio ndege haiwezi kuwa jetfighter wala bomber hio itakuwa ni ndege za transportation.
    Halafu hio sio mizinga ni makombora.sidhani kama tunayo hapa bongo labda utupe prove kama ni kweli ni yaJWTZ.
    Drone zipo za upelelezi ambazo zingine ziko cheap hata kwa dola milioni hamsini unapata.
    Zipo armed drone,hizi wanatumia sana marekani na walimpa na israel ambao ndo walianza kuzifanyia majaribio kwa wapalestina kunako miaka ya tisini.mmoja wa mhanga wa majaribio hayo ni yule kilema Ahmed yassin wa gazastrip.
    Ni marekan na israel tu ndo wanatumia drone zenye kufyatua makombora ya hellfire.iran nao wanakaribia kupefect armed drone technology,hivi karibuni walitoa surveilance drone.range km 500,inakaa angani kwa saa 24.
     
  6. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani sie hatujazoea vita...ikipita hiyo ndege mngurumo wake tu watu wanakimbia kujificha sasa ikijaribu kurusha makombora si ndio vifo kabisa
     
  7. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu Miaghay unajua unachokiongea?! ...

    Kwa taarifa yako tu mchina anatengeneza makombora yanoyoitwa HJ-10 (HJ = Hong Jian au Hongjian, ikimaanisha Red Arrow)

    These are series of indigenously developed and highly classified (as of 2011) Chinese anti-helicopter / anti-tank missiles, they are the primary weapon of the CAIC WZ-10 attack helicopter.

    Sasa inajulikana kuwa this little-known missile is the Chinese equivalent of the AGM-114 Hellfire.

    Na siku hizi haya yapo katika Chinese drone ingawa ni Highly developed version.


    Na hizi hapa ni drones za China



    UAV Control Station

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]



    Na hapa chini ni VIDEO inayoonyesha China anataka kutumia Armed Drones kwenye mgogoro wake na Japan juu ya Visiwa ....




    Kwa sasa nchi nyingi zina drones!​

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 652
    Trophy Points: 280
    Unaishi mbali na Gongolamboto wewe?
     
  9. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #9
    Nov 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu, kumiliki DRONES siyo masihara
     
  10. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #10
    Nov 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    mkuu kwenye picha naona umechanganya.

    Naziona MQ-1 PREDATORS na MQ-9 REAPERS za USA pamoja na HERMES 500 ya ISRAEL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inawezekana tukabaki kununua second hand kama kawaida yetu
     
  12. YouTube

    YouTube JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 924
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tz kweli tutafika huko na sisi siku moja?
     
  13. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    TUOMBE MECHI ya urafiki na kenya au sudan nini meku msabaha?
     
  14. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    za china ni bosheni, halafu mchina hajawahi kupigana vita yoyote, zaidi ya kudhalililshwa na wajapan zama hizo mpaka wakajenga ukuta wa kujilinda unaitwa great wall, pamoja na huo ukuta wajapani walikuwa wanaruka ukuta wanaingia wanawatandika, mpaka wakahisi walinzi wa ukuta walikuwa wanakula rushwa wakatunga sheria ya kunyonga wala rushwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Acha kamba.
     
  16. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ukweli ni upi we dogo? unajua historia ya wachina na wajapan?
     
  17. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    La Malawi vp?maana wale kdg wanyonge wanyonge hata zana zikichemsha tunaweza kukunja ngumi au mkwala wa maneno
     
  18. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Wajapan wamepigana na wachina miaka ya arobaini, wakala kichapo ...,wachina waliwapush wamarekani mpaka demilitarized zone kwenye korean war, wakachapana na NATO vietnam war, wakazichapa na India miaka ya 60s, wewe unazungumzia majeshi ya Ganges Khan.
    Wachina kisilaha hawawafikii US ila mechi kali.
     
  19. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,821
    Likes Received: 641
    Trophy Points: 280
    Naona kuna wanyasa humu wamekuja kuchokonoa!.
     
  20. S

    Swat JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4,156
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Naona wengi wetu tupo Tanzania lakini hatufahamu hata kidogo zana za jeshi letu amvazo zimenunuliwa nsani ya miaka kumi iliyopita.Kwa kuwa mcgokoa mada anaweza kuwa ni mmalawi,nadhani ni vizuri ninyamaze. By the way,mnafahamu Tanzania tuna special forces na secret services lakini hata u google hautopata kitu!?.Ukitaka kuonja kaa karibu na jiko/wapishi.La sivyo endelea kusubiria sebuleni!
     
Loading...