Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zana muhimu kunako Mgao wa Umeme

Discussion in 'Jamii Photos' started by Safari_ni_Safari, Dec 6, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mandhari home uswazi nyakati za jioni tunaposubiria umeme urudi

    [​IMG]
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mhhhh Kweli!
     
  3. M

    Malunde JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Uvumbuzi wa vyombo hivi ulifanyika mwaka gani?Nafikiri tunaishi miaka 200 nyuma ya wenzetu wa nchi za ulimwengu wa kwanza kama wanavyojiita wao
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu bila hiyo makitu, mbona mbu na mijasho itakufanya usilale kabisa.......wewe unatumbukiza nyagi kwa mwili, ukiingia kitandani unashtuka asubuhi!
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    hongera kwa kuvumbua...............lakini kuingizw kwenye guiness book usahau
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hiyo imenukumbusha nikiwa kijiji cha Matare Singida tulikua tunachakachua mafuta ya taa na dizeli ili mafuta yasiishe haraka ila mijimoshi na mwanga mwekundu ndio matokeo yake
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Nani kakudanganya....ona hii

    [​IMG]
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  9. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa hyo chupa hapo pembeni wala uhitaji mwanga mkali sana bwana jane ni jane!
    \
     
  10. A

    Aine JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapa umenikumbusha kwetu saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana ndugu yangu, kule kwetu ndio chakula cha asili jamani, thanx much
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
Loading...