Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zamu ya IFM sasa!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bakulutu, Dec 14, 2011.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,725
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Baada ya Udsm sasa ni IFM kumng'oa rais na BAATHI ya viongoz wa mpito ambao walipewa wiki 3 za kuongoza ili kupisha uchuaguz mpya baada ya kesi ya kupinga uchaguz kuisha!
    1.Ametumia sh milioni 30 ndani ya wiki 3!!
    2.Hataki kuondoka apishe uchaguzi mpya wakati aliteuliwa kw muda.
    3.Amefukuza robo 3 ya viongoz wake baada ya kuhojiwa na kushauri muda wa kuongoza umisha waondoke,ye hataki!
    Na mengine wengiiiii kibao,mpaka aibu!!
    Daima pamoja, tu mtoe!
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa huyu kapewa urais wa chuo imekua tatizo kiasi ataki kupisha madarakani,je akiwa raisi wa nchi siitakua tabu?
    Wetu wengine bana mpaka leo hawaijui nguvu ya umma.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Huyo ni umbumbu wa madaraka!.....
     
  4. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Mmmmh mkuu milion 30 kwa wiki tatu alikuwa anafanya miradi gani ya wanafunzi???
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ama kweli safari ni ndeeeefu sana
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    BAATHI? Arika!!!
     
  7. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,725
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    hamna lolote huyu alikuwa mojawapo ya wagombea uchaguz ulio samimishwa na kwa ufup alikuwa hakubaliki... hivyo alivyopata urais kwa muda ndio ameamua kukomoa.
     
Loading...