Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zambia Magharibi nao wanataka kujitenga

Discussion in 'International Forum' started by Gurta, Jan 16, 2011.

  1. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Duuuu dhambi ya kujitengaa na kuzinduka kwa wanaonyonywa na wanyonge....wasiwasi wetu na hapa tz zitakuja kufika tuu....mikoa ya pembezoni mtwara,lindi,songea...kigoma ,rukwa etc....time will tell let's wait and see.....duania kw akarne mpya ya mageuzi ya kifikra na mtazamo wa kudai haki za wanyonge...
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Bado Kongo DRC eneo la Lubumbashi kama sio Katanga.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mamaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mwanzo tu wa mazuri (sic!)
     
Loading...