Zamaradi wa Leo Tena........

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Amavubi, Feb 29, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 22,807
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 83
    Jana (280212) nilishuhudia mtangazaji bora wa kike 2011 Zamaradi Mketema akisema kipindi chake maarufu hakitakuwa hewani (mwisho wake) akiwa anamhoji Kanumba......nilisubiria kwa hamu nione atasema sababu gani lakini akaishia kwa kuaga.........

    .......ama badu niliona kama ana kiashiria fulani hivi....je yawezekana ndio sababu za kipindi kutokuwa hewani???? Ina maana hakufanya mentorship kwa subdornate/coalegue wake?

    ...........nawaachia maswali wanajamvi
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana amepata sehemu nzuri zaidi ya hapo na kula maslahi...
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 7,740
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 63
    Anakaribia kujifungua
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 22,807
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 83
    Nadhani uko sahihi...nani anakula mzigo huu...sijasikia ndoa..sio Ridh1 kweli???
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,044
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Your credit is below Sh 30. Call *149*05#to get a loan from Tigo. Terms and one time fee apply
     
  6. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kule redioni (Leo tena/movie leo) kimodo ndio anaendeleza kazi yake labda kwenye TV wamekosa wa kumsaidia
     
  7. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo nani huyo?
     
  8. k

    kishanshuda Senior Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nanakaribia timia kuwa mwanamke sasa, by may au june hivi atarud hewan tena......................all the best zamaradi
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 22,807
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 83
    UNAMAANISHA NINI HAPO KWENYE RED?? mie simo si unakumbuka ule wimbo wa Manungayembe???ahsante kutujuza unanekana ndio ww muhusika maana una data hadi za siku, tarehe na saa
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nini tatizo kwani
     
  11. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,793
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani nilikuwa napenda hilo pindi sana bint anajituma
     
  12. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 719
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Jamani eh amesema kipindi kitaendelea kuwepo ila ruben ndege(ncha kali) ndo atakua anaongoza mpaka ye atakapo fanya mazoezi kupunguza tumbo lol
     
  13. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaonyesha una data dadavua basi ridh1 si ana mke? au matarajiwa wa pili? walikuwa wapenzi?
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 22,807
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 83
    Achana na Huyo dogo Ridh1, hata wewe akikuona tu...umekwisha na hivi ulivyo....yaani huhitataji UDADAVUZI......ni katika ku bett tu....
     
  15. n

    njumai Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia baba wa mtoto ni Ruge! Zama kadhani atapanda cheo kwa kumzalia...:embarassed2:
     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 22,807
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 83
    Duh, aisee Rugee naye yumo? au ni baada ya DNA ndio wakapatanishwa na Sugu?
     
  17. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 22,807
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 83
    kiashiria cha ngono kavu????
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 4,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Inawezekana ni product yake anayotaka kuama nayo kwa hiyo hataki kumuachia mtu..inategemeana na mikataba waliyoingia na hiyo TV..wakati mwingine mtu analipia air time na anarusha kipindi chake,kwa hiyo akitoka anaondoka na idea yake...mfano Dr Ndodi anahama na idea yake kila anapoona inafaa..nadhani na huyu dada kafanya hivyo...ngoja tusubiri.
     
  19. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,236
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    kpnd ktaendelea kuoneshwa na ncha kali..na zamaradi ana mimba ya RUGE MUTAHABA..
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    mhh kama kweli ni Ruge...yamewakuta bwela na miundombinu!
     
  21. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #21
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,937
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    leo tena , ni ya redio gani eti
     
  22. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #22
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 22,807
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 83
    Clouds....ukweli nime edit kipindi chake maarufu ni Take one cha Cloud TV
     
  23. O

    OPRAH WA BONGO Member

    #23
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani unavyosema kwa uhakika???? Kama we ndo ulipandikiza mbegu ya ruge kwenye tumbo ya zamaradi!!!

    Mtakujaga shitakiwa nyie.:thinking:
     
  24. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #24
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,426
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    ruge na zama.JPG

    Connect dot apo.
     
  25. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #25
    Mar 31, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kipindi kinaendelea hosted na m2 mwingine
     
  26. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #26
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,488
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Tafsida zingine hazifai anakaribia kujifungua nani alikuwa amemfunga sema anakaribia kuzaa ebo!
     
  27. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #27
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,737
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    what i knw Zamarad amejifungua kama wiki 2 zilizopita
     
  28. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #28
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,737
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  29. kui

    kui JF-Expert Member

    #29
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 3,320
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    Jamani hii picha ilipigwa siku ya birthday ya zama, she was sharing her birthday cake with everybody at work including Ruge, the pic is edited to show just the two of them but there was a bunch of people around, kama una ushahidi wa maneno toa but dont edit pictures to clarify your "madeup, stories" and grow up people kha!
     
  30. m

    manasa Senior Member

    #30
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si ya clouds fm
     

Share This Page