Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zamaradi wa Leo Tena........

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Amavubi, Feb 29, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 26,513
    Likes Received: 2,199
    Trophy Points: 280
    Jana (280212) nilishuhudia mtangazaji bora wa kike 2011 Zamaradi Mketema akisema kipindi chake maarufu hakitakuwa hewani (mwisho wake) akiwa anamhoji Kanumba......nilisubiria kwa hamu nione atasema sababu gani lakini akaishia kwa kuaga.........

    .......ama badu niliona kama ana kiashiria fulani hivi....je yawezekana ndio sababu za kipindi kutokuwa hewani???? Ina maana hakufanya mentorship kwa subdornate/coalegue wake?

    ...........nawaachia maswali wanajamvi
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana amepata sehemu nzuri zaidi ya hapo na kula maslahi...
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Anakaribia kujifungua
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 26,513
    Likes Received: 2,199
    Trophy Points: 280
    Nadhani uko sahihi...nani anakula mzigo huu...sijasikia ndoa..sio Ridh1 kweli???
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,065
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Your credit is below Sh 30. Call *149*05#to get a loan from Tigo. Terms and one time fee apply
     
  6. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kule redioni (Leo tena/movie leo) kimodo ndio anaendeleza kazi yake labda kwenye TV wamekosa wa kumsaidia
     
  7. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 883
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndo nani huyo?
     
  8. k

    kishanshuda Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nanakaribia timia kuwa mwanamke sasa, by may au june hivi atarud hewan tena......................all the best zamaradi
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 26,513
    Likes Received: 2,199
    Trophy Points: 280
    UNAMAANISHA NINI HAPO KWENYE RED?? mie simo si unakumbuka ule wimbo wa Manungayembe???ahsante kutujuza unanekana ndio ww muhusika maana una data hadi za siku, tarehe na saa
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nini tatizo kwani
     
  11. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,793
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    jamani nilikuwa napenda hilo pindi sana bint anajituma
     
  12. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Jamani eh amesema kipindi kitaendelea kuwepo ila ruben ndege(ncha kali) ndo atakua anaongoza mpaka ye atakapo fanya mazoezi kupunguza tumbo lol
     
  13. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaonyesha una data dadavua basi ridh1 si ana mke? au matarajiwa wa pili? walikuwa wapenzi?
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 26,513
    Likes Received: 2,199
    Trophy Points: 280
    Achana na Huyo dogo Ridh1, hata wewe akikuona tu...umekwisha na hivi ulivyo....yaani huhitataji UDADAVUZI......ni katika ku bett tu....
     
  15. n

    njumai Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia baba wa mtoto ni Ruge! Zama kadhani atapanda cheo kwa kumzalia...:embarassed2:
     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 26,513
    Likes Received: 2,199
    Trophy Points: 280
    Duh, aisee Rugee naye yumo? au ni baada ya DNA ndio wakapatanishwa na Sugu?
     
  17. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 26,513
    Likes Received: 2,199
    Trophy Points: 280
    kiashiria cha ngono kavu????
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Inawezekana ni product yake anayotaka kuama nayo kwa hiyo hataki kumuachia mtu..inategemeana na mikataba waliyoingia na hiyo TV..wakati mwingine mtu analipia air time na anarusha kipindi chake,kwa hiyo akitoka anaondoka na idea yake...mfano Dr Ndodi anahama na idea yake kila anapoona inafaa..nadhani na huyu dada kafanya hivyo...ngoja tusubiri.
     
  19. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,343
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    kpnd ktaendelea kuoneshwa na ncha kali..na zamaradi ana mimba ya RUGE MUTAHABA..
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mhh kama kweli ni Ruge...yamewakuta bwela na miundombinu!