Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zamaradi atoa tamko baada ya kushindwa Ubunge

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 4, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    TAMKO RASMI


    AM VERY HAPPY sababu NIMETHUBUTU kitu ambacho watu wengi wanakihofia na hiyo ni alama na dalili nzuri sana kwangu, siku zote naamini kwamba UTHUBUTU ni ALAMA YA UJASIRI na mtu jasiri ziku zote ATASHINDA TU. huu ni mwanzo mzuri kwangu ukizingatia kwamba target yangu haikuwa kushinda ila ni kujitengenezea mazingira mazuri na njia ya kujitambulisha kwenye siasa, na kwa kiasi kikubwa sana nimefanikiwa katika hilo (kufikia targert yangu)na huo ni ushindi tosha kwangu.

    NILICHOFURAHI ni kwamba UWEZO WANGU UMEONEKANA na NIMEFURAHI pia kwa KUTEULIWA kuwa MJUMBE kwenye KAMATI YA MAHUSIANO NA JAMII. Its a good starting point and am really happy ndani ya muda mfupi huu niliokuwa kwenye mchakato nimejifunza vitu vingi sana na nimepata experience kubwa mno, naweza nikasema ZAMARADI wa wiki mbili zilizopita ni TOFAUTI na ZAMARADI wa sasa kwani kuna mengi sana ambayo nimeyaona na kujifunza.

    Nataka nitamke rasmi kwamba huu ni mwanzo wa safari yangu ya kisiasa, sijaishia hapa na kwasasa ndio nimetumbukia rasmi kwa miguu yote miwili.Penye nia pana njia na mimi NIA ninayo na naamini njia itapatikana. kwa wanaonisupport nashkuru sana na naomba muendelee kunisupport kwani VIJANA ndio sisi, vijana ndio taifa la leo na kesho hivyo sisi ndio wa kuleta mabadiliko na vijana TUNAWEZA, anaeamini hawezi basi HATOWEZA kamwe.

    Otherwise namshukuru MUNGU,Najua NAWEZA na NITAFIKA TU MBALI kwa uwezo wake MUNGU.
     

    Attached Files:

  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana dada mwanzo mgumu kaza buti 2015
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hamna kitu hata akigombea 2030 comedy tu
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni nani huyu mdada? na amethubutu nini?
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tunao mpango wa kuifuta siasa, sasa ni bora atafute kazi ya maana inayo-contribute kitu kwenye jamii, sio talalalila.
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimependa manaeno ya kwenye blauzi yake..
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Siasa sasa imekuwa sawa na mcharuko au mdundiko kula mtu yuko huru kuingia kwenye mduara na kuucheza hauna hata kanuni,vibaka,waungwana,kenge,makokoro wote huingia kucheza
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimependa Nyo Nyo zake! LOl
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    za kupotea hivyo ndio nini? niambie jamani mana cjajibiwa, ni nani huyu mdada? ana cheo gani huko juu?
     
  10. s

    schulstrasse Senior Member

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAHAAA hahaaaaaaa,u r funny,thats Tanzania politics,kila mtu ana test ZALI likitiki sawa,likidunda wanahama vyama....we are not serious.Kama huyo Dada hakuwa serious ye alikuwa anatest Zali....teh teh hehee.:smile:
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Sorry sorry! Haya macho wakati mwingine balaa....huyu mdada anavuvuzela pale clouds hana chochote zaidi. Nilienda jaribisha kaubunge....sikuwa na pesa ya rushwa nimeshindwa vibaya I just scooped kura 3 hahahahaahh siasa balaaaa
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ndio alikuwa anagombea ubunge? heee kweli Amina kawafungua wengi macho/mackio khaa...hiyo pesa hukuitaka tu ungenishirikisha yamengekupata hayo.
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Alikuwa anataka naye awe kama Amina Chifupa (RIP).
    Binafsi nimejifunza mengi sana kwenye mchakato! Jamaa wameninywea pesa yangu kiduchu na pia kuna ushirikina wa kufa mtu! Sitaki tena siasa
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wanajaribu bahati................pengine mkuu keshamuona .....wakati wa viti vya upendeleo anapewa chake.


    siasa tanzania haina majukumu ya ku serve watu, ni sehemu ya kutengeneza jina na pesa tu
     
  15. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni Mtangazaji wa clouds FM kipindi cha leo tena
     
  16. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yeah! Indeed you look like one in front of voters.
     
  17. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    eti aligombea lakini hakutaka kushinda, haka ka bonehead ndio kanawekwa kwenye radio Watanzania tukasikilize? Isije kuwa ndio wale Sugu anaowaongelea yatima wanaosaidiwa na kurepiwa repiwa pale clouds fm
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    inabidi akauze nyanya pale tandale uzuri apate wateja wa mateja
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Du hiyo Tshirt ya Mbuge mtarajiwa kaaz kweli kweli
     
  20. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    duh kaaazi kwey kwey
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...