Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zamaradi Ajifungua...........

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Amavubi, Apr 10, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Na Shakoor JongoMtangazaji wa Kipindi cha TAKE ONE cha Clouds TV, Zamaradi Mketema juzikati alijifungua mtoto wa kiume katika Hospitali ya Aga Khan na kumshukuru Mungu kwa kuutua mzigo huo salama.Akichonga na Ijumaa hivi karibuni jijini Dar, Zamaradi alisema kipindi chote cha ujauzito wake kuna waliodhani angejifungua kwa operesheni lakini Mungu amekuwa upande wake.“Nina kila sababu ya kumshukuru Mungu kuniwezesha kujifungua salama kwa njia ya kawaida. Nafurahi kumpata mtoto huyu wa kiume na huu ni mwanzo wa maisha mapya,” alisema Zamaradi.Mtangazaji huyo amejifungua zikiwa zimebaki siku chache kwa wasanii wa filamu Ndumbagwe Misayo ‘Thea’ na Shamsa Ford nao wajifungue.

    Zamaradi ajifungua, amtangulia Shamsa, Thea - Global Publishers
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Ulikua jela amavubi?
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    unataka salamu za Lulu? huyo dogo aliyekaliwa uchi mh!!!! leo nimefunguka niko Jumanne ya Pasaka
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    ahhhhhhhhh,sasa ndio nimekusoma...si ni kakidi kako nini? maana kule ni ukuta kwa ukuta tu!!
     
  5. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baba wa mtoto ni nani au ndo style mpya ya uzazi hapa Tz?
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Kama ni juzi kati then mtoto aitwe Sitivini
     
  7. Type

    Type JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    No ndoa, no mume but mtoto dili weng kama yeye hawatki kuolewa, kisa kubanwa. Madem wengine bana wanataka pepo wanaogopa kifo. It meas ndoa
     
  8. O

    Osama Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo ikiingia tabia ni wote wanaiga duh watu full kuzaa yaani kuna demu mmoja nilisomaga nae udsm akazaa na jamaa kampangishia sinza so juzi juzi wameachana demu karudi kwao na mzigo wa mtoto na hana ajira no kipato cha kumtunza kid, mwingine kazaa na jamaa alafu alikuwa hampendi so akiwa na mimba wakaachana so mtoto atakuwa bila malezi ya baba na mama na wengine kibao ndo imekuwa style bongo duh kazi ipo!
    Kwa style hii hata ukimwi hautaisha cz kavu kavu nyingi sana
     
  9. kansije

    kansije Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watu wanatembelea sana rimu, hawataki kutumia matiri kabisa duuu:ballchain:
     
  10. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,513
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    Sukari guru tamu sana..
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    But she is free to do it... to do.. to do... to do...
     
  12. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rugay Mutahaba ndie anaesemekana kua baba wa huyo kid

    SOURCE:Michuzi blog
     
  13. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ruge Mwana Kahaba ndiye baba wa kidi au Prince Seif-al Islam
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Duh, kama ni kweli huyu jamaa atakuwa namfuatia Dr Remmy
     
  15. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    yaani unapigwa chini unavimba juu
     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    born to surveive die to balance the nature...then to die
     
  17. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    ...na ndio maana hawafiki mwezini???
     
  18. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    itakuwa ni kati ya nguvu za giza au Roho mtaka sifa
     
  19. d

    dav22 JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    he he he he he he...
     
Loading...