Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zamani na sasa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mndengereko, Oct 23, 2012.

  1. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    zamani ukioa mwanaamke usipomkuta na bikra unashangaa sasa hivi ukiomuoa mwanamke ukimkuta na bikra unashangaa,
    nilikuwa sijui hii post niiweke jukwaa lipi ila kwa sababu nimeanza na mapenzi nahisi sio mbaya ikiwa jukwaa hili tiririka mengine unayoyajua kati ya zamani na sasa....
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We umeoa zaman au sasa?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Zamani ni kuanzia miaka gani?
     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,361
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaaa! Saivi mambo ni KUJINAFASI na KUENJOY, FULL KUONESHANA MAUJUZIIII! Hayo mambo ya zamani ya UTICHA WA MALOVEE tushawakabidhi bibi zetu wayarudishe mbele za haki, maana haki yenyewe ishatowekaga LONGI!!!! Sahivi natafuta mume mjumvi wa mambo haswaaaaaa! So that every night HE CAN SURPRISE ME!!!!!!!! Kila siku kama mpyaaaa!

    Mtu hata nikichakachua na kucheza ugenini namuona kocha wa ugenini BADOOO SANAAAAA, ukimlinganisha na wa siku zote. Mambo raha yake wote muyajue atiiiii! GAME VIWANGO VYA UEFA CHAMPIONS LEAGUE!!!!!!!!!! Vitu XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXL.

    (Caution: Dont try this at Home)
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    we lara 1hebu njoo huku, naona tunapatana/tunafanana kwa mengi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    zamani ulikuwepo?
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    enzi za zinjatropas na zamadamu?
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hapo ndo na mie ninapopashangaa......
     
  9. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Ndo hapo chaha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    zamani ukimtaka mwanamke unamwambia nenda kasome kwenye ukuta ule akienda anakluta umeandika nakupenda
     
  11. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Bikra ipi unayoizungumzia mkuu??
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuna kijana kaniambia majuzi (nishajizeekea mie) kuwa zamani ilikuwa inabidi uvue chupi ya binti ili uone masaburi yake lakini siku hizi inabidi upanue masaburi ili uone chupi!
     
  13. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Acheni hizo nyie wadada! Nina uhakika 100% mnajua alichomaanisha mdau.
     
  14. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari za manzese kwa mkata kimeo,vipi raisi wenu madii hajambo?
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Afu mbona wewe miguu yako kama zamadamu???

    Utakuwa una tabia nzuri

     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Virginity is overrated.
     
  17. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Zamadamu? Sijui maana yake, ila kwa kuwa imetoka kwako Kongosho sidhani ni complement hii. Lazima itakuwa za uso hii!
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ujue siku hizi mtu akikupiga za uso kakuheshimu??

    Kuna watu wanawapa wanamme za makalio :bowl:, hebu fikiria

    Ile ni komplementi kabisa

     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Duuuh! Yaani za masaburi???!!!! Hii nayo mpya!
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mbona ya kitambo sana?

     
Loading...