Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zamani mpaka siku hizi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUDYTZ, Jul 5, 2011.

  1. MUDYTZ

    MUDYTZ Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapenzi katika jamii ya siku hizi, je yana zingatia vigezo na miiko ya wazee wetu wa zamani?
     

    Attached Files:

  2. MUDYTZ

    MUDYTZ Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zamani ili kuwa ni mwiko mwana ume kumwingilia kimwili mwanamke hadi hapo wata kapo funga ndoa je kizazi cha sasa kina zingtia mwiko huo?
     
  3. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Cdhani! Kifupi hakuna, uzungu umeshatumaliza
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu ilikua ni mwiko haina maana haikutokea....tatizo ni kwamba zamani ilikua haifanyiki kwa uwazi kama sasa hivi!
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    ujue wengi hapa ni .com labda utuambie wazee walifanyaje mpaka tuwaige?
     
  6. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu wanaiga umagharibi sana. Mtu tangu akiwa shule ya msingi, tayari anakuwa na girl/boyfriend. Kwa hali hiyo unadhani maadili yatatoka wapi?
     
Loading...