Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zamani Dala ilimaanisha shiringi tani, Paundi je?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mvaa Tai, Dec 2, 2010.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    1. Nakumbuka zamani Shilingi tano ilikuwa inaitwa Dala kwasababu ilikuwa sawa na dola moja ya Kimalekani,



    2. Kwasasa Airtime kiasi cha Shiringi elfu moja kinaitwa dola moja.


    3. Nakumbuka pia kuna kipindi shiringi ishirini ya Tanzania ilikuwa inaitwa Paundi.
    Paundi ilimaanisha nini?
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nilivyosoma heading 'shiringi tani' nikashangaa ndio kitu gani! Kumbe shilingi tano!?
    Hata hivyo tread nyingine ni kama wadhamini wetu ktk matangazo ya mechi ya simba na yanga.
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakauti huo paund moja ilinunuliwa kwa shilingi 20
     
Loading...